அடுத்த 7 நாட்கள் எரிப்பொருள் விலையின் மாற்றம்

RON97 பெட்ரோலின் சில்லறை விலை லிட்டருக்கு RM4.20 இலிருந்து RM4.15 ஆக ஐந்து சென்கள் குறையும். அதே நேரத்தில் RON95 மற்றும் டீசல் விலைகள் செப்டம்பர் 15 முதல் 21 வரையிலான வாரத்திற்கு மாறாமல் இருக்கும். இன்று நிதியமைச்சகம் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், உலகளாவிய எண்ணெய் விலை உயர்விலிருந்து நுகர்வோரைப் பாதுகாக்க, RON95 மற்றும் டீசல் ஆகியவற்றின் உச்சவரம்பு விலை லிட்டருக்கு RM2.05 மற்றும் RM2.15 ஆக இருக்கும் என்று கூறியது. தற்போதைய உச்சவரம்பு விலையை விட தயாரிப்புகள் அதிகரித்துள்ளன.

ஆட்டோமேட்டிக் ப்ரைசிங் மெக்கானிசம் (ஏபிஎம்) சூத்திரத்தைப் பயன்படுத்தி பெட்ரோலியப் பொருட்களின் வாராந்திர சில்லறை விலையின் அடிப்படையில் விலை நிர்ணயம் செய்யப்படுவதாக அது கூறியது. உலகளாவிய கச்சா எண்ணெய் விலையின் போக்கை அரசாங்கம் தொடர்ந்து கண்காணித்து, தொடர்ந்து மக்களின் நலன் மற்றும் நல்வாழ்வை உறுதி செய்ய உரிய நடவடிக்கைகளை எடுக்கும் என்று அது கூறியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here