சாலை ஓரத்தில் ஆணின் சடலம் கண்டெடுப்பு

சிபு, செப்டம்பர் 14 :

இன்று, இங்குள்ள சுங்கை பீடுட், ஜாலான் தஞ்சோங் மாலிம் பகுதியில், ஆண் ஒருவரின் சடலம் கண்டெடுக்கப்பட்டதால் அப்பகுதி மக்கள் அதிர்ச்சியடைந்துள்ளனர்.

சிபு மாவட்ட காவல்துறை தலைவர், துணை ஆணையர் சுல்கிப்லி சுஹைலி கூறுகையில், காலை 9.24 மணியளவில் MERS 999 அவசர தொலைபேசி எண்ணில் அழைத்து, பொதுமக்களின் மூலம் உடல் கண்டெடுக்கப்பட்டது குறித்து அவரது கட்சியினருக்கு தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டது என்றார்.

போலீஸ் விசாரணையில் இறந்தவரின் உடலில் அடையாள ஆவணங்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை.

“இறந்தவரின் இரு கைகளையும் பரிசோதனை செய்ததில் BCG ஊசி போடப்பட்டதற்கான தடயமும் இல்லை” என்று அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

மேலும், இறந்தவரின் உடலில் வெளிப்புற காயங்கள் இருந்ததற்கான அறிகுறிகள் எதுவும் இல்லை என்றும், இதுவரை சடலம் கண்டெடுக்கப்பட்ட இடத்தில் குற்றத்தின் எந்த கூறுகளும் கண்டறியப்படவில்லை என்றும் சுஹைலி கூறினார்.

மரணத்திற்கான காரணத்தை கண்டறிய பிரேத பரிசோதனை செய்யப்படும், மேலும் இந்த வழக்கு திடீர் மரணம் என வகைப்படுத்தப்படும், என்றார்.

அதன்படி, சம்பவம் தொடர்பாக ஏதேனும் தகவல் தெரிந்த சாட்சிகள், முதலாளிகள் அல்லது குடும்பத்தினர்/ஊழியர்கள் உடனடியாக வந்து, அருகிலுள்ள காவல் நிலையம் மூலம் காவல்துறைக்கு தகவலைத் தெரிவிக்க வேண்டும் அல்லது விசாரணை அதிகாரி ஏஎஸ்பி பின்சின் லுன்ஜோங்கை 017-8025675ல் தொடர்பு கொள்ளுமாறு அவர் அழைப்பு விடுத்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here