தன்னுடைய தொகுதியின் சாலை பராமரிப்பை சொந்த செலவில் செய்த நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்

தனது தொகுதியில் சாலையில் உள்ள பள்ளங்கள் குறித்து அதிகாரிகள் நடவடிக்கை எடுக்காததால் விரக்தியடைந்த செப்பாங்கர் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் அசிஸ் ஜம்மான், விஷயங்களை தனது கைகளில் எடுத்துக்கொண்டு இரவு முழுவதும்  பள்ளங்களை சரிசெய்தார்.

இன்று ஒரு முகநூல் பதிவில், தனது பகுதியில் சேதமடைந்த சாலைகள் குறித்து தனக்கு பல புகார்கள் வந்துள்ளதாக அஜீஸ் கூறினார். மேலும் வைரலான வீடியோக்களும் பள்ளங்கள் விபத்துகளுக்கு வழிவகுத்தன என்று கூறுகின்றன. வாரிசனின் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் தனது தன்னார்வத் தொண்டர்களுக்கு உபகரணங்களை வாங்கினார். Azis இன் பல்வேறு இடுகைகள் நள்ளிரவுக்குப் பிறகு மதியம் சூரியனின் ஒளியில் வேலை செய்வதைக் காட்டியது.

இது ஆளும் அரசாங்கத்தின் வேலை, ஒரு நாடாளுமன்ற உறுப்பினரின் வேலை அல்ல என்று அசிஸ் கூறினார். இந்த விஷயத்தை மக்களவையில் பலமுறை எழுப்பியும் பலனில்லை. அவர்கள் (அரசு) அனைத்து ஒதுக்கீடுகளையும் கட்டுப்படுத்துகிறார்கள். அதில் எதுவுமே எனக்கு அனுப்பப்படவில்லை. ஆனால் மாநில அரசு புத்ராஜெயாவிடமிருந்து போதிய நிதியைப் பெறாமல் இருந்திருக்கலாம் என்பதை நான் புரிந்துகொள்கிறேன் என்றார்.

எனவே, எனது சொந்த நிதி மற்றும் இயந்திரங்களைப் பயன்படுத்தி செயல்பட நான் முன்முயற்சி எடுத்தேன். தனது முயற்சிக்கு உதவிய தன்னார்வலர்களுக்கும் பங்களிப்பாளர்களுக்கும் நன்றி தெரிவித்தார். வாக்காளர்களைக் கவருவதற்காக இதைச் செய்யவில்லை என்றும், தேர்தல்கள் நெருங்காதபோதும் அவர் எப்போதும் செப்பாங்கர் இருப்பது அவரது தொகுதி மக்களுக்குத் தெரியும் என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here