மலேசியா தின கொண்டாட்டத்திற்கு பாரம்பரிய உடையில் வந்த போலீஸ்காரர்

மலாக்கா மாநில வணிகக் குற்றப்பிரிவு தலைவர் எஸ். சுந்தரராஜன், பண்டார் ஹிலிரில் மலேசியா தினக் கொண்டாட்டம் நடைபெறும் இடத்திற்குச் செல்லும் சாலைத் தடுப்பில் முழு பாரம்பரிய உடையை அணிந்து காவல்துறையினரை ஆச்சரியப்படுத்தினார்.

நிகழ்ச்சிக்கு முன்கூட்டியே வர விரும்பிய அவர், புக்கிட் பெருவாங்கில் உள்ள மலாக்கா போலீஸ் தலைமையகத்திலிருந்து சுதந்திர நினைவுச் சதுக்கத்திற்குச் செல்ல முடிவு செய்தார். வெள்ளிக்கிழமை (செப்டம்பர் 16) கொண்டாட்டத்தின் பிரதான நுழைவாயிலில் சந்தித்தபோது, ​​”காவல்துறை அதிகாரிகள் அந்தந்த பாரம்பரிய உடைகளை கொண்டாட்டத்திற்கு அணிய வாய்ப்பு வழங்கப்பட்டது,” என்று அவர் கூறினார்.

இந்த ஆடையை எப்போதோ வாங்கியதாகவும், ஜாசினில் நடந்த இந்த ஆண்டு போலீஸ் தின கொண்டாட்டத்தின் போது ஒரு முறை மட்டுமே பயன்படுத்தியதாகவும் சுந்தரராஜன் கூறினார். அதிகாரப்பூர்வ நிகழ்ச்சிக்காக நான் அணிவது இது இரண்டாவது முறையாகும்,” என்று அவர் கூறினார்.

அரங்கிற்குள் நுழைவதற்கு முன்பு சாலைத் தடுப்பில் நின்றபோது அமலாக்க அதிகாரிகளால் அவரை அடையாளம் காண முடியவில்லை என்று அவர் மேலும் கூறினார். மலாக்காவில் முதன்முறையாக கொண்டாடப்படுவதால் ஓட்டுநருடன் தனது குடும்பத்துடன் விழாவைக் காண விரும்பியதால், எனது சொந்த காரில் அந்த இடத்திற்குச் சென்றேன் என்று அவர் கூறினார்.

இந்த ஆண்டு கொண்டாட்டங்கள் – தொற்றுநோயால் ஏற்பட்ட இரண்டு வருட இருளுக்குப் பிறகு நடத்தப்படுகின்றன – 1950கள் மற்றும் 1960களின் ஃபேஷனைக் கொண்ட “retro” ஒன்றாக இருக்கும். பண்டா ஹிலிரில் உள்ள சுதந்திரப் பிரகடன நினைவு சதுக்கத்தில் நடைபெறும் நிகழ்வில் மேலும் மகிழ்ச்சியை சேர்க்க, பார்வையாளர்கள் அந்தக் காலத்து ஃபேஷன் உடைகளில் வர ஊக்குவிக்கப்படுகிறார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here