அவசர பாதையில் தனது கார் சென்றதற்கு மன்னிப்பு கோரினார் ஜோகூர் ஆட்சிக்குழு உறுப்பினர்

ஜோகூர் ஆட்சிக்குழு உறுப்பினர் (எக்ஸ்கோ) தனது அதிகாரப்பூர்வ வாகனம் சம்பந்தப்பட்ட போக்குவரத்து தொடர்பான குற்றத்திற்காக மன்னிப்புக் கேட்டார், அதன் காட்சிகள் சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகின.

யோங் பெங் சட்டமன்ற உறுப்பினரும் மாநில சுகாதாரம் மற்றும் ஒற்றுமைக் குழுத் தலைவர் லிங் தியான் சூன், சாலையின் அவசரப் பாதையில் ஓட்டிச் சென்றது அவரது கார்தான் என்று ஒப்புக்கொண்டதாக தி ஸ்டார் ஆன்லைன் செய்தி வெளியிட்டுள்ளது.

நாங்கள் எங்கள் தவறை ஒப்புக்கொள்கிறோம், தவறு நடந்தால் மன்னிப்பு கேட்கிறோம். இந்த விஷயத்தில் நான் உண்மையாக மன்னிப்பு கேட்டுக்கொள்கிறேன், மேலும் எனது ஓட்டுனரிடம் பொதுமக்களிடம் மன்னிப்பு கேட்கும்படி கூறியுள்ளேன் என்று அவர் மேற்கோள் காட்டினார்.

இதற்கிடையில், போக்குவரத்து விதிமீறலுக்காக சம்மன் அனுப்பப்பட்டுள்ளதாக போலீசார் தெரிவித்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here