கார் – மோட்டார் சைக்கிள் மோதல்: ஒருவர் பலி; 3 பேர் படுகாயம்

ஈப்ப மேற்கு கடற்கரை நெடுஞ்சாலையில் (WCE), Sitiawan, Manjung, KM217.7 இல், அவர்கள் ஓட்டிச் சென்ற மோட்டார் சைக்கிள் கார் மீது மோதியதில் ஒருவர் மரணமடைந்ததோடு மேலும்  மூன்று பேர் பலத்த காயமடைந்தனர்.

பேராக் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ முகமட் யூஸ்ரி ஹாசன் பஸ்ரி கூறுகையில், நள்ளிரவு 12.06 மணியளவில் நடந்த இந்தச் சம்பவத்தில், நான்கு மோட்டார் சைக்கிள்கள் கொண்ட குழு சித்தியாவான் சுங்கச்சாவடியில் இருந்து சங்காட் செர்மின் டோல் நோக்கிச் சென்றபோது நடந்ததாக நம்பப்படுகிறது.

அப்போது மோட்டார் சைக்கிள் ஒன்று கட்டுப்பாட்டை இழந்து புரோட்டான் வீராவின் பின்புறம் மோதியதால் சாலையில் மோதி விபத்துக்குள்ளானது. வாகனத்தின் பின்னால் வந்த மேலும் மூன்று மோட்டார் சைக்கிள்கள் தவிர்க்க தவறியதால் குறித்த மோட்டார் சைக்கிள் மீது மோதியதாக அவர் கூறினார்.

இந்த விபத்தின் விளைவாக, மூன்று மோட்டார் சைக்கிள்கள் பலத்த காயமடைந்தனர் மற்றும் ஒரு சாரதி சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தார். தீவிரமாக நோய்வாய்ப்பட்ட மூன்று ரைடர்களும் சிகிச்சை பெற செரி மஞ்சங் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டனர், இறந்தவர்களின் உடல்கள் பிரேத பரிசோதனைக்காக அதே மருத்துவமனையின் தடயவியல் பிரிவுக்கு அனுப்பப்பட்டன என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 41(1) இன் படி இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாகவும், சம்பவம் தொடர்பான தகவல்களுடன் பொதுமக்கள் முன்வருமாறும், வழக்கு விசாரணை அதிகாரியை 016-5572540 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொண்டு விசாரணைக்கு உதவுமாறும் அவர் கேட்டுக் கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here