சொந்த மகனை துன்புறுத்திய தாயாருக்கு 7 நாட்கள் தடுப்புக்காவல்

கோத்தா பாருவில் மார்ச் மாதம் தனது மகனை  துன்புறுத்தியதாகக் கூறப்படும் ஒரு பெண் சனிக்கிழமை (செப்டம்பர் 17) தொடங்கி ஏழு நாட்கள் காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார்.

மார்ச் 10 ஆம் தேதி அவரது முன்னாள் கணவர் அளித்த புகாரின் பேரில் 36 வயது பெண் வெள்ளிக்கிழமை (செப்டம்பர் 16) இங்குள்ள கோக் லானாஸில் கைது செய்யப்பட்டதாக கோட்டா பாரு OCPD உதவி ஆணையர் முகமட் ரோஸ்டி டாட் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்ட எட்டு வயது சிறுவனின் தந்தையை பெண்ணின் காதலன் தொடர்பு கொண்டதாகவும், துஷ்பிரயோகம் குறித்து அவரிடம் கூறியதாகவும் அவர் கூறினார்.

அவர் தனது மனைவியுடன் நெகிரி செம்பிலானில் உள்ள தம்பினில் தனது மனைவியுடன் வசித்து வந்தார், ஆனால் அவர்கள் 2020 இல் விவாகரத்து செய்த பிறகு, மனைவியும் மகனும் கோத்தா பாருவில் வசித்து வந்தனர். அதே நேரத்தில் அவர்களின் மகள் தந்தையுடன் வசித்து வந்தனர்.

பாதிக்கப்பட்டவர் ராஜா பெரெம்புவான் ஜைனாப் II மருத்துவமனைக்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டு வெளிநோயாளர் சிகிச்சையைப் பெற்றுள்ளார், மேலும் மேல் நடவடிக்கைக்காக சமூக நலத்துறையிடம் ஒப்படைக்கப்படுவார் என்று அவர் சனிக்கிழமை ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

குழந்தைகள் சட்டத்தின் 31(1) பிரிவின் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படும் என்று ஏசிபி முகமட் ரோஸ்டி கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here