வெளிநாட்டினரை அடித்த 2 உள்ளூர் நபர்களை போலீசார் தேடி வருகின்றனர்

ஈப்போ: மெங்கெம்புவில் ஏற்பட்ட சண்டையில் வெளிநாட்டவரை ஆயுதத்தால் தாக்கியதாகக் கருதப்படும் உள்ளூர் இருவரை போலீஸார் தீவிரமாக தேடி வருகின்றனர்.

ஈப்போ மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் யஹாயா ஹாசன், நேற்று மாலை 6.22 மணியளவில் நடந்த இந்தச் சம்பவத்தில், பாதிக்கப்பட்ட 44 வயதான மியான்மர் நாட்டவர் என உறுதிப்படுத்தப்பட்ட அவர், சம்பந்தப்பட்ட மூன்று  மூன்று பேரால் தாக்கப்பட்டார்.

அவரது கூற்றுப்படி, மூன்று சந்தேக நபர்களும், அவர்கள் அனைவரும் 20 வயதுடையவர்கள், அவர்கள் ஒரு வளாகத்தில் சாப்பிடும்போதும் குடித்துக்கொண்டிருந்தபோதும் பாதிக்கப்பட்டவரால் துன்புறுத்தப்பட்டதாக சந்தேகிக்கப்பட்டதை அடுத்து இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்தது.

சந்தேக நபர்களின் கோபத்தைத் தூண்டும் முன், ஒரு உணவகத்தில் சாப்பிட்டுக் கொண்டிருந்த மற்றும் குடித்துக்கொண்டிருந்த மூன்று சந்தேக நபர்களை தொந்தரவு செய்ததாக பாதிக்கப்பட்டவர் சந்தேகிக்கப்படுகிறார்.

மூன்று பேரும் தடி மற்றும் நாற்காலியைப் பயன்படுத்தி பாதிக்கப்பட்டவரைத் தாக்கினர். இருப்பினும், சந்தேகத்திற்குரிய மூன்று பேரின் அடையாளம் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளது, அவர்களைக் கண்டுபிடிக்கும் முயற்சிகள் தற்போது நடைபெற்று வருகின்றன என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவருக்கு கை மற்றும் தலையில் சிறிதளவு காயம் ஏற்பட்டுள்ளதாகவும், சந்தேகநபர்களில் ஒருவருடன் வெளிநோயாளியாக மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருவதாகவும், அவர் இன்று வெற்றிகரமாக கைது செய்யப்பட்ட உள்ளூர் ஆடவர் என்றும் அவர் கூறினார்.

குற்றவியல் சட்டத்தின் 324வது பிரிவின் படி இந்த வழக்கு விசாரணை நடத்தப்பட்டது. இது வேண்டுமென்றே ஆயுதத்தைப் பயன்படுத்தி காயத்தை ஏற்படுத்துகிறது.

மேலும், சம்பவத்தை நேரில் பார்த்த பொதுமக்கள் அல்லது அது தொடர்பான தகவல் உள்ளவர்கள், மேலதிக விசாரணைகளுக்கு உதவ, 014-3909719 என்ற எண்ணில் வழக்கின் விசாரணை அதிகாரியான இன்ஸ்பெக்டர் ஏமி கிரிஸ்டல் அனாக் பராஹேனை தொடர்பு கொள்ள ஒத்துழைப்பு எதிர்பார்க்கப்படுகிறது என்றார்.

முன்னதாக, இந்த சம்பவத்தைக் காட்டும் தலா 10 வினாடிகள் மற்றும் 14 வினாடிகள் கொண்ட இரண்டு வீடியோக்கள் வைரலானது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here