சாலை விபத்தில் ஒரே குடும்பத்தை சேர்ந்த 4 பேர் பலி

குளுவாங்: வடக்கு-தெற்கு விரைவுச்சாலையின் தெற்குப் பாதையில் KM70.4 இல் டிரெய்லரின் பின்புறத்தில் வாகனம் மோதியதில் நான்கு பேர் கொண்ட ஒரு குடும்பம் கொல்லப்பட்டது.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (செப்டம்பர் 18) காலை 7 மணியளவில் கோலாலம்பூரில் இருந்து ஜோகூர் பாரு நோக்கி நான்கு வாகனங்கள் சென்றுகொண்டிருந்தபோது இந்தச் சம்பவம் நிகழ்ந்ததாக க்ளுவாங் OCPD Asst Comm Bahrin Mohd Noh தெரிவித்தார்.

50 வயது மதிக்கத்தக்க காரை ஓட்டிச் சென்ற நபர் ஒருவர் திடீரென தனது வாகனத்தின் கட்டுப்பாட்டை இழந்து நெடுஞ்சாலையின் நடுவில் உள்ள சாலைப் பிரிப்பான் மீது மோதியதில் இந்தச் சம்பவம் நிகழ்ந்ததாக எங்கள் விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது.

40 வயதுடைய ஒருவரால் பின்னால் வந்த ஒரு வேன், தவிர்க்க முயன்றது, ஆனால் தோல்வியுற்றது மற்றும் சாலையின் இடதுபுறத்தில் உள்ள சாலை தடுப்பான் மீது மோதியது. மூன்றாவது வாகனம், ஒரு டிரெய்லர், சாலையின் இடது பக்கத்தில் இருந்த வேனைத் தவிர்ப்பதற்காக மெதுவாகச் செல்ல முயன்றது, பின்னால் காரில் இருந்த குடும்பத்தினர் டிரெய்லரின் பின்புறத்தில் மோதினர் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

இந்த மோதலில் நான்கு பேர் பலத்த காயம் அடைந்தனர். கணவர், தனது 50களில், அவரது இரு குழந்தைகளுடன், அவர்களின் 20களில், இறந்ததாக அறிவிக்கப்பட்டது. அதே நேரத்தில் 50 வயதுடைய மனைவியும் குளுவாங் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வந்த நிலையில் இறந்துவிட்டார் என்று அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், ரெங்கம் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் செயல்பாட்டுத் தளபதி மூத்த அதிகாரி ரஹீம் ரசாலி கூறுகையில், மீட்புப் பணிக்கு உதவ 11 தீயணைப்பு வீரர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டனர்.

இந்தச் சம்பவத்தில் எட்டு பேர் பாதிக்கப்பட்டனர், அதில் நான்கு பேர் இறந்துவிட்டதாக மருத்துவக் குழு அறிவித்தது. ஒருவர் காயமடைந்தார், மேலும் மூன்று பேர் காயமடையவில்லை என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here