மலாக்காவில் 3 மகள்களை பலாத்காரம் செய்த குற்றத்தை ஒப்பு கொண்ட தந்தைக்கு நாளை தண்டனை அறிவிக்கப்படும்

மலாக்காவில் 2015 ஆம் ஆண்டு முதல் தற்போது 15 மற்றும் 19 வயதுடைய தனது மகள்களுக்கு எதிராக 28 பாலியல் பலாத்காரம், இயற்கைக்கு மாறான பாலியல் செயல்கள் மற்றும் பாலியல் வன்கொடுமை செய்ததாக மூன்று பிள்ளைகளின் தந்தை இங்குள்ள செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்டார். திங்கள்கிழமை (செப்டம்பர் 19) நீதிபதி நாரிமன் பதுருதின் முன் 56 வயது முதியவரின் மனு பதிவு செய்யப்பட்டது.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவருக்கு 50 வயதைத் தாண்டியிருந்தாலும், ஒரு குற்றச்சாட்டிற்கு 10 தடவைகள் பிரம்படி மற்றும் கட்டாயத் தண்டனையிலிருந்து தப்பிக்க முடியாது என்று நீதிமன்றம் தெரிவித்தது. குற்றவியல் சட்டத்தின் 506 வது பிரிவின் கீழ் அவரது 47 வயது மனைவிக்கு எதிரான குற்றவியல் மிரட்டல் குற்றச்சாட்டில் அந்த நபர் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்டார். இரு நீதிமன்றங்களும் செவ்வாய்க்கிழமை (செப்டம்பர் 20) தண்டனையை அறிவிக்கும்.

முதல் 13 குற்றச்சாட்டுகளுக்கு, செப்டம்பர் 24, 2015 முதல் டிசம்பர் 31, 2018 வரை இங்குள்ள பத்து பெரெண்டாமில் உள்ள அவர்களது வீட்டில் மூத்த பெண்ணை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக அந்த நபர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளது. மேற்பார்வையாளராக பணிபுரியும் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர், தனது 15 வயது மகளை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக எட்டு குற்றச்சாட்டுகள் மற்றும் பாதிக்கப்பட்டவரின் அந்தரங்கத்தில் பொருட்களை செருகியதற்காக ஐந்து குற்றச்சாட்டுகள் சுமத்தப்பட்டன.

மே 4, 2019 மற்றும் செப்டம்பர் 5, 2022 க்கு இடையில் அதே இடத்தில் அதே இடத்தில் பாலியல் வன்கொடுமை மற்றும் இயற்கைக்கு மாறான பாலியல் செயலில் ஈடுபட்டதற்காக அவர் மேலும் இரண்டு குற்றச்சாட்டுகளை எதிர்கொண்டார். 21 கற்பழிப்பு குற்றச்சாட்டுகள் குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 376(3) இன் கீழ் கட்டமைக்கப்பட்டுள்ளன, இது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் அதிகபட்சமாக 30 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை மற்றும் 10 பிரம்படிகள் வழங்கப்படும்.

ஐந்து பாலியல் வன்கொடுமை குற்றச்சாட்டுகளுக்காக, ஆடவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது. குழந்தைகளுக்கு எதிரான பாலியல் குற்றங்கள் சட்டம் 2017 இன் பிரிவு 14(a) இன் கீழ் 20 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை மற்றும் RM20,000 வரை அபராதம் அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படும். பாதிக்கப்பட்டவரின் அந்தரங்கத்தில் பொருட்களைச் செருகியதற்காக, குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் மீது குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 377CA இன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டது, இது அதிகபட்சம் 30 ஆண்டுகள் சிறை, அபராதம் மற்றும் குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டவுடன் சவுக்கடி.

இயற்கைக்கு மாறான பாலியல் குற்றத்திற்காக, தண்டனைச் சட்டத்தின் 377பி பிரிவின் கீழ், 20 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை மற்றும் பிரம்படி போன்றவற்றின் கீழ் அந்த நபர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது. பிரதிநிதித்துவம் இல்லாத குற்றம் சாட்டப்பட்டவருக்கு அனைத்து குற்றச்சாட்டுகளுக்கும் RM100,000 ஜாமீன் வழங்கப்பட்டது. இருப்பினும், ஜாமீன் தாக்கல் செய்ய முடியவில்லை. மேலும் அவர் இதய நோய் மற்றும் நீரிழிவு நோயால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக நீதிமன்றத்தில் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here