வெளிநாட்டவரை தாக்கிய சம்பவம்; விசாரணையை தொடங்கியது போலீஸ்

உள்ளூர் ஆட்கள் இருவர் நேற்று அதிகாலை  வெளிநாட்டவர் ஒருவரை தாக்கிய சம்பவம் தொடர்பில் போலீசார் விசாரணைகளை மேற்கொண்டு வருகின்றனர். பாதிக்கப்பட்டவரின் நண்பரால் எடுக்கப்பட்ட வீடியோ காட்சிகளில் இரண்டு ஆண்கள் வெளிநாட்டவரின் முகத்தில் அறைவதைக் காட்டுகிறது. சந்தேகநபர் தகாத வார்த்தைகளை பேசி அந்த நபரை மிரட்டியுள்ளார்.

செப்டம்பர் 18 அன்று ஜாலான் துன் ரசாக்கில் உள்ள ஒரு இடத்தில் அதிகாலை 3 மணியளவில் இந்த சம்பவம் நடந்ததாக அறியப்படுகிறது. வங்சா மாஜு காவல்துறைத் தலைவர் அஷாரி அபு சாமா, வெளிநாட்டுப் பிரஜையால் போலீஸ் புகார் செய்யப்பட்டது என்றும், அவரது சாட்சியமும் விசாரணை அதிகாரியால் எடுக்கப்பட்டது என்றும் உறுதிப்படுத்தினார்.

இந்த வழக்கு வேண்டுமென்றே காயம் மற்றும் கிரிமினல் அச்சுறுத்தல்களை ஏற்படுத்தியதற்காக பிரிவுகள் 323 மற்றும் 506 இன் படி விசாரிக்கப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார். சட்டப் பிரிவு 323இன் கீழ் ஒரு வருடம் வரை சிறைத்தண்டனை அல்லது RM20,000 அபராதம் விதிக்கிறது. சட்டப்பிரிவு 506இன் கீழ் இரண்டு வருட சிறைத்தண்டனை, அபராதம் அல்லது இரண்டும் வழங்குகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here