குவாரி பாறையில் விழுந்த இருவரின் எலும்புக்கூடு, துணிகள் கண்டெடுக்கப்பட்டது

ஈப்போவில் ஜாலான் சிம்பாங் பூலாய் -கேமரன்மலையில் உள்ள கெரமாட் பூலாயில் நடந்த சம்பவத்தில் இரண்டு குவாரி தொழிலாளர்கள் புதைக்கப்பட்டதாக அஞ்சப்படும் இடத்தில் மனித எலும்புக்கூடுகள், உடைகள் மற்றும் அகழ்வாராய்ச்சியின் சிதைவுகள் இன்று கண்டுபிடிக்கப்பட்டன.

பேராக் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் இயக்குநர் அஸ்மி ஒஸ்மான் கூறுகையில், இன்று காலை 11.45 மணியளவில் கனிமங்கள் மற்றும் புவி அறிவியல் துறையும் ஈடுபடுத்தப்பட்ட தேடல் மற்றும் மீட்புக் குழுவால் சிதைவுகள் கண்டுபிடிக்கப்பட்டன, அதே நேரத்தில் எலும்பு எச்சங்கள் மற்றும் துணிகள் சுமார் அரை மணி நேரம் கழித்து கண்டுபிடிக்கப்பட்டன.

மார்ச் 8 சம்பவத்தில், பாறை இடிபாடுகளுக்கு அடியில் சிக்கியதாக நம்பப்படும் இரண்டு குவாரி தொழிலாளர்கள் Itam Lasoh 43, மற்றும் Kheow Loo Siew Soon, 49 என அடையாளம் காணப்பட்டனர்.

ஏப்ரல் மாதம், பேராக் காவல்துறையின் முன்னாள் தலைவர் டத்தோ மியோர் ஃபரிடலாத்ராஷ் வாஹிட், பாதிக்கப்பட்ட இருவர் இன்னும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை என்றாலும், இந்த வழக்கின் விசாரணை திடீர் மரணம் (SDR) என வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது என்றார்.

சம்பவம் நடந்த இடத்தில் பெர்னாமா நடத்திய சோதனையில் தேடுதல் முயற்சிகள் இன்னும் தொடர்வதைக் கண்டறிந்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here