சட்டவிரோத குடியேறிகளுக்கு அடைக்கலம் கொடுத்த இருவருக்கு ஜாமீன் வழங்கியது நீதிமன்றம்

ஜார்ஜ் டவுன்: தனிநபர் கடத்தல் தடுப்பு மற்றும் புலம்பெயர்ந்தோரின் கடத்தல் தடுப்பு (ATIPSOM) சட்டம் 2007ன் கீழ் 24 சட்டவிரோத குடியேறிகளுக்கு அடைக்கலம் கொடுத்ததற்காக கூட்டுக் குற்றச்சாட்டை எதிர்கொண்ட ஒரு கேட்டரிங் நிறுவனத்தின் இரண்டு சேவையகங்களுக்கு உயர் நீதிமன்றம் நேற்று ஜாமீன் வழங்கியது.

நீதிபதி முகமட் ராட்ஸி அப்துல் ஹமீட், எம்.வதனன் 44, மற்றும் டி.கிருஷ்ணவேணி 55, ஆகியோருக்கு உடல் நலம் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதால், மற்றொருவர் பெண் என்பதால், அவர்களுக்கு ஜாமீன் வழங்கப்பட்டது.

முகமட் ராட்ஸி அவர்கள் வழக்கறிஞர்களான இ.ஞானசேகரன் மற்றும் ஆட்ரி வீ ஆகியோரின் சமர்ப்பிப்பைக் கேட்டபின், வழக்கு விசாரணையின் போது வதனன் பலமுறை இரத்த வாந்தி எடுத்ததை நீதிமன்றம் கண்டறிந்தது மற்றும் சந்தேக நபர்களுக்கு பாதுகாப்பு குற்றங்கள் (சிறப்பு நடவடிக்கைகள்) சட்டம் 2012 (SOSMA) கீழ் விலக்கு அளிக்கப்பட்டுள்ளது.

பின்னர் அவர் வதனன் மற்றும் கிருஷ்ணவேணியை முறையே 25,000 ரிங்கிட் மற்றும் 20,000 ரிங்கிட் ஜாமீனில் தலா இரண்டு நபர் உத்தரவாதத் விடுவிக்க அனுமதித்தார்.

இருவரும் தங்களது பாஸ்போர்ட்டை நீதிமன்றத்தில் ஒப்படைக்க வேண்டும் என்றும், இரண்டு வாரங்களுக்கு ஒருமுறை அருகில் உள்ள காவல் நிலையத்தில் ஆஜராக வேண்டும் என்றும் நீதிபதி உத்தரவிட்டார்.

இந்த ஆண்டு ஜூன் 13 அன்று, ஜாலான் டத்தோ ஹாஜி அகமது படாவி 13200, கப்பாளா பத்தாஸ் உள்ள ஒரு வீட்டில் 24 சட்டவிரோத குடியேற்றவாசிகளுக்கு அடைக்கலம் கொடுத்ததற்காக வதனன் மற்றும் கிருஷ்ணவேணி மீது பட்டர்வொர்த் அமர்வு நீதிமன்றத்தில் கூட்டாக குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

ATIPSOM 2007 இன் பிரிவு 26H இன் கீழ் அவர்கள் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது மற்றும் தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 34 உடன் படிக்கப்பட்டது, இது 10 ஆண்டுகளுக்கு மிகாமல் சிறைத்தண்டனை மற்றும் அபராதம் அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படும். அப்போது குற்றம் சாட்டப்பட்ட இருவருக்கும் ஜாமீன் வழங்கப்படவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here