கெந்திங் ஹைலண்ட்ஸில் குழந்தையை கடத்த முயன்றதாக 2 வெளிநாட்டுப் பெண்கள் கைது

குவாந்தான்: சமீபத்தில் டிக் டோக் பயன்பாட்டில் வைரலான கெந்திங் ஹைலேண்ட்ஸில் கடத்தப்பட்டதாகக் கூறப்படும் குழந்தையின் உரிமைகோரல்கள் தொடர்பாக விசாரணையில் உதவ வெளிநாட்டைச் சேர்ந்த இரண்டு பெண்களை போலீஸார் தடுத்து வைத்தனர்.

Bentong OCPD Suppt Zaiham Mohd Kahar வியாழன் (செப்டம்பர்) ஒரு அறிக்கையில், சந்தேக நபர்கள், 42 மற்றும் 50 வயதுடையவர்கள், சுமார் 11.30 மணியளவில் கைது செய்யப்பட்டதாகக் கூறினார். இரண்டு நாட்களுக்குப் பிறகு, குழந்தையின் தந்தையான மலேசியர், போலீஸ் புகார் அளித்தார்.

குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 363/511 இன் கீழ் கடத்தல் வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது. இது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் ஏழு ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை அல்லது அபராதம் விதிக்கப்படலாம்.

கடந்த திங்கட்கிழமை (செப்டம்பர் 19) @alfitry_azimi52 என்ற பயனர் பெயரில் 22 வினாடிகள் கொண்ட டிக் டோக் வீடியோ கிளிப், ரிசார்ட்டில் ஒரு குழந்தை கடத்தப்படுவதற்கு நெருக்கமாக இருப்பதாகக் கூறி வைரலானது. இந்த வீடியோ பேஸ்புக் டெய்லி டிராஃபிக் ரிப்போர்ட் கணக்கிலும் பதிவேற்றம் செய்யப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here