பருவகால பேரிடர் மேலாண்மைக்காக அரசு RM16.4 மில்லியனுக்கு மேல் ஒதுக்கீடு

கோத்தா பாரு, செப்டம்பர் 22 :

2022/2023 இந்த ஆண்டு நாடு முழுவதும் வெள்ளம் மற்றும் இயற்கை பேரிடர்களால் பாதிக்கப்பட்டவர்களை வெளியேற்றுவது போன்ற எந்த நிகழ்வுகளையும் எதிர்கொள்ள, அதாவது வடகிழக்கு பருவமழை பேரிடர் உதவிக்காக அரசாங்கம் RM16.4 மில்லியனுக்கும் மேலான தொகையை ஒதுக்கியுள்ளது.

தேசிய பேரிடர் மேலாண்மை முகமை (NADMA) துணை இயக்குநர் ஜெனரல் (செயல்பாடுகள்) மியோர் இஸ்மாயில் அக்கிம் கூறுகையில், மொத்தம் 160 மாவட்டங்களிலுள்ள மாநில பேரிடர் மேலாண்மைக் குழுக்களுக்கு (JPBN) RM8 மில்லியன் ஒதுக்கப்படும்.

“அது தவிர, RM1.08 மில்லியன் எட்டு ஏஜென்சிகள் மற்றும் காவல்துறை, தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை மற்றும் சமூக நலத்துறை போன்ற JPBN செயலகங்களுக்கு அனுப்பப்பட்டது.

இன்று நடைபெற்ற 2022 கிழக்கு மண்டல பேரிடர் செயல்பாட்டுக் கட்டுப்பாட்டு மையம் மற்றும் இருப்பிடக் கட்டுப்பாட்டு மைய மேலாண்மைப் பணிமனையில் கலந்துகொண்ட பிறகு, செய்தியாளர்களிடம் அவர் கூறுகையில், “நாடு முழுவதும் உள்ள தற்காலிக நிவாரண மையங்களின் கட்டம் 1 பராமரிப்பு மற்றும் மேம்பாட்டிற்காக கிட்டத்தட்ட RM2.6 மில்லியன் ஒதுக்கப்பட்டுள்ளது என்றார்.

இந்த நிகழ்வில் பகாங் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ ராம்லி முகமட் யூசுப், திரெங்கானு காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ ரோஹைமி முகமட் இசா மற்றும் கிளந்தான் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ முகமட் ஜாக்கி ஹாருன் ஆகியோரும் கலந்து கொண்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here