கோல கெடாவின் சிறப்பு நடவடிக்கையின் போது 69 பேர் போலீசாரால் கைது

அலோர் செத்தார், கோலா கெடாவில் சனிக்கிழமை (செப்டம்பர் 24) நடத்திய சிறப்பு நடவடிக்கையில் 69 பேரை போலீஸார் கைது செய்தனர். கெடா காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ வான் ஹாசன் வான் அஹ்மட் கூறுகையில், இந்த நடவடிக்கையின் போது கைது செய்யப்பட்ட சந்தேக நபர்களில் நால்வர் தேடப்படும் நபர்கள் உள்ளனர்.

காலை 10 மணியளவில் தொடங்கிய நடவடிக்கையில் கோல கெடாவில் பல இடங்களில் ஸ்பாட் சோதனை மற்றும் கைதுகள் செய்யப்பட்டன என்று அவர் சனிக்கிழமை ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். இந்த நடவடிக்கையின் போது மொத்தம் 86 வீடுகள் மற்றும் வளாகங்கள் சோதனை செய்யப்பட்டதாகவும், மொத்தம் 253 நபர்கள் திரையிடப்பட்டதாகவும் கம்யூன் வான் ஹாசன் தெரிவித்தார்.

இந்த நடவடிக்கையில் 280 மூத்த அதிகாரிகள் மற்றும் காவல்துறை அதிகாரிகள் ஈடுபட்டதாகவும், கோலா கெடா மரைன் போலீஸ், போலீஸ் விமானப் பிரிவு மற்றும் வடக்கு பொது நடவடிக்கைப் படையின் (ஜிஓஎஃப்) புலிப் படைப்பிரிவினரும் இந்த நடவடிக்கையில் ஈடுபட்டதாகவும்  வான் ஹாசன் கூறினார். கைது செய்யப்பட்ட சந்தேகநபர்கள் பல்வேறு குற்றங்களுக்காக தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்றார்.

இந்த நடவடிக்கையில், போதைப்பொருள், கடத்தப்பட்ட சிகரெட்டுகள் மற்றும் பணம் போன்ற பொருட்களை போலீசார் கைப்பற்றினரர் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here