சிலாங்கூரில் உள்ள 27 உணவு வளாகங்களை மூட உத்தரவு

ஷா ஆலாம், செப்டம்பர் 24 :

கடந்த வியாழன் அன்று, சிலாங்கூர் மாநில சுகாதாரத் துறை (JKNS) மேற்கொள்ளப்பட்ட தூய்மையான வளாக அமலாக்க நடவடிக்கை மற்றும் புகையிலை பொருட்கள் கட்டுப்பாடு விதிமுறைகள் (PPKHT) 2004 இன் போது, 27 உணவு வளாகங்களை மூட உத்தரவிட்டதுடன் 224 அறிவிப்புகளும் வெளியிடப்பட்டன.

சிலாங்கூர் சுகாதார இயக்குநர், டத்தோ ஷாரிங்காடிமான் கூறுகையில், பண்டார் பாரு செலாயாங், பத்துமலை மற்றும் அதைச் சுற்றியுள்ள பகுதிகளில் உள்ள உணவகங்களில், உணவு சுகாதார விதிமுறைகள் 2009ன் கீழ் இந்த வளாகத்தில் அமலாக்க நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டது.

அவரது கூற்றுப்படி, 165 உணவு வளாகங்கள் சம்பந்தப்பட்ட நடவடிக்கைகளில், RM185,650 மதிப்புள்ள அபராத தொகையுடன் கூடிய 319 அபராதங்கள் விதிக்கப்பட்டன.

“சுத்தமான வளாகத்தை அமல்படுத்துவதற்காக, உணவு வளாகத்தின் உரிமையாளர்கள், உரிமையாளர்கள் அல்லது குடியிருப்பவர்களின் பொதுவான கடமைகள் தொடர்பான தேவைகளுக்கு இணங்காத குற்றங்களுக்கு 64 அறிவிப்புகள் வெளியிடப்பட்டன.

மேலும் “குப்பை அகற்றுவதில் இணக்கம் தொடர்பான மொத்தம் 58 அறிவிப்புகள் வெளியிடப்பட்டன,” என்று அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here