வில் அம்பினைக் கொண்டு நாயை கொன்ற ஆடவரை தேடி வரும் போலீசார்

கோலாலம்பூரில் நாயை வில் அம்பினைக் கொண்டு கொன்றதாகக் கூறப்படும் நபரை போலீசார் தேடி வருகின்றனர். வெள்ளிக்கிழமை (செப்டம்பர் 23) சமூக ஊடகங்களிலும் வாட்ஸ்அப்பிலும் இந்தச் சம்பவத்தின் வீடியோ பரவத் தொடங்கியதைத் தொடர்ந்து தங்களுக்கு எச்சரிக்கை விடுக்கப்பட்டதாக வங்சா மாஜு OCPD துணைத் தலைவர் அஷாரி அபு சாமா தெரிவித்தார்.

செப்டம்பர் 21 அன்று வாங்சா மஜூவில் உள்ள ஒரு குடியிருப்புக்கு அருகில் இந்த சம்பவம் நடந்ததாக நாங்கள் நம்புகிறோம். ஆனால் இதுவரை போலீஸ் புகார் எதுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை. சம்பந்தப்பட்ட சந்தேக நபரை அடையாளம் காணவும் கண்காணிக்கவும் நாங்கள் இப்போது பணியாற்றி வருகிறோம் என்று அவர் சனிக்கிழமை (செப்டம்பர் 24) தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

23-வினாடிகள் கொண்ட வீடியோவில், ஜீன்ஸ் மற்றும் கருப்பு ஜாக்கெட் அணிந்த ஒரு நபர் பல காட்சிகளை வெளியிடுவதற்கு முன்பு வில் மற்றும் அம்புக்குறியைக் குறிவைப்பதைக் காட்டுகிறது. அவர் நிறுத்தப்பட்ட கார்கள் மற்றும் மோட்டார் சைக்கிள்கள் வழியாக தெருநாய்களை கொல்ல தேடும் வாகன நிறுத்துமிடம் போன்றவற்றைப் பார்க்க முடியும்.

வீடியோ பதிவு செய்வதை நிறுத்தும் முன் இறுதி ஷாட் வெளியிடப்பட்டதும், ஒரு நாய் அழுவதைக் கேட்கலாம். இரத்தம் தோய்ந்த நிலையில் நாயின் வாயில் அம்பு எய்தபடி சாலையில் கிடக்கும் படத்துடன் வீடியோ முடிகிறது. வில் மற்றும் அம்புகளை சொந்தமாக வைத்திருப்பது அல்லது எடுத்துச் செல்வது சட்டவிரோதமானது அல்ல என்றாலும், சட்டத்திற்கு எதிரான எந்தவொரு செயல்களிலும் அதைப் பயன்படுத்தக்கூடாது என்று  அஷாரி விளக்கினார்.

மக்களுக்கு காயம் ஏற்படுத்துவதற்கு இது பயன்படுத்தப்பட்டால், குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 324 மற்றும் 302 இன் கீழ் கடுமையான காயம் மற்றும் கொலை உள்ளிட்ட காயங்களின் தீவிரத்தின் அடிப்படையில் குற்றம் விசாரிக்கப்படும். எவ்வாறாயினும், இந்த நிகழ்வில் இந்த குற்றத்தை விலங்கு துஷ்பிரயோகம் என வகைப்படுத்தலாம் என்று அவர் கூறினார்.

வழக்கு பற்றிய தகவல் தெரிந்தவர்கள் 03-2115 9999 என்ற தொலைபேசி எண்ணில் தொடர்பு கொள்ள வேண்டும் அல்லது அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்தில் தகவல் வழங்கலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here