20 வயது இளைஞரான அலெக்சாண்டர் அடோல்ஃப் சாலை விபத்தில் மரணம்; மேலும் 2 பேர் படுகாயம்

ஜாலான் பிந்துலு-மிரி லாமாவில் இன்று அதிகாலை 3.12 மணியளவில் டொயோட்டா ஹிலக்ஸ் மற்றும் பாமாயில் லோடு ஏற்றிச் சென்ற செம்பனை லோரி மோதிய விபத்தில் ஒருவர் உயிரிழந்தார், மேலும் இருவர் படுகாயமடைந்தனர். பிந்துலு தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையம் (பிபிபி) தலைமை தீயணைப்புத் தலைவர் 1 கிறிஸ்டஸ் புசன் ஒரு அறிக்கையில் இறந்தவர் டொயோட்டா ஹிலக்ஸ் பயணியான  அலெக்சாண்டர் அடோல்ஃப் அனி சுவா ஹெங் சாய் (20) என்று கூறினார்.

அவரது நண்பரான கென்னடி பேஃர் 21, தலையில் பலத்த காயம் அடைந்தார். 57 வயதான லோரி ஓட்டுநர் தலையில் காயம் அடைந்தார். அவரது சக பயணியான 17 வயது சிறுவன் உயிர் பிழைத்தான்.

சம்பந்தப்பட்ட இடத்திற்கு வந்த பிந்துலு BBP உறுப்பினர்கள் ஓட்டுநர் மற்றும் முன் பயணிகளின் இருக்கைகளில் இரண்டு பாதிக்கப்பட்டவர்களைக் கண்டனர். அவர்களை அகற்ற பிரத்யேக கருவிகளை பயன்படுத்தினோம் என்றார் அவர். முதற்கட்ட தகவலின் அடிப்படையில், டொயோட்டா ஹிலக்ஸ் கார், சாலையோரம் நிறுத்தப்பட்டிருந்த லோரியின் பின்புறம் மோதியதில் விபத்து ஏற்பட்டது.

மேலதிக விசாரணைகளுக்காக சடலம் போலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது. காயமடைந்தவர் சிகிச்சைக்காக பிந்துலு மருத்துவமனைக்கு அழைத்து செல்லப்பட்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here