சமய விவகார முன்னாள் அமைச்சர் டாக்டர் சுல்கிஃப்ளியின் மகன் புற்றுநோயால் உயிரிழந்தார்

பிரதமர் துறையின் (சமய விவகாரங்கள்) முன்னாள் அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் சுல்கிப்ளி முகமட் அல்-பக்ரியின் இரண்டாவது மகன், நெகிரி செம்பிலானில் உள்ள பண்டார் பாரு நீலாயில் உள்ள  அவர்களது வீட்டில் புற்றுநோயால்  உயிரிழந்தார்.

22 வயதான ஹம்மாத் சுல்கிஃப்ளி ஞாயிற்றுக்கிழமை (அக்டோபர் 2) அதிகாலை 5.22 மணியளவில் காலமானார். டாக்டர் சுல்கிஃப்ளியின் செய்தித் தொடர்பாளர் முகமட் ரசிப் முகமட் ஃபுவாட் கூறுகையில், ஹம்மாத் கடந்த மூன்று ஆண்டுகளாக புற்றுநோயுடன் போராடி வருகிறார்.

அக்டோபர் 10 ஆம் தேதி பிறந்தநாளுக்கு சில நாட்களுக்கு முன்பு அவர் இறந்துவிட்டார். இந்த ஆண்டு தொடக்கத்தில் இருந்தே அவரது உடல்நிலை மோசமடைந்தது.

இருப்பினும், சவால்கள் இருந்தபோதிலும், இறந்தவர் படுக்கையில் இருக்கும் போது தனது குடும்பத்தினருடன் ஒரு நாளைக்கு ஐந்து முறை கட்டாய தொழுகையை தொடர்ந்தார் என்று அவர் கூறினார்.

எனது மகன் ஹம்மாத் பின் சுல்கிஃப்ளி அதிகாலை 5.22 மணிக்கு காலமானார் என்பதை நிதானத்துடனும் பொறுமையுடனும் தெரிவித்துக் கொள்கிறேன்.

ஓ என் மகனே ஹம்மாத்,  உனது கடைசி மூச்சு விட்டதை  பார்த்தபோது கண்ணீர் பெருக்கெடுத்து ஓடியது.   ஆரம்பத்தில் இருந்து, கல்லறை வரை ஹம்மாத்துடன் எங்களுக்கு உதவிய அனைவருக்கும் மிக்க நன்றி. எனது மகன் ஹம்மாத் தரப்பில் ஏதேனும் தவறு இருந்தால் குடும்பத்தின் சார்பில் மன்னிப்பு கேட்டுக்கொள்கிறேன்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here