கிம் ஜாங்-நாமின் உறவினர்கள் மலேசிய காவல்துறையினரிடம் இருந்து பொருட்களை பெற்று கொள்ளுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகின்றனர்

2017 ஆம் ஆண்டு கொலை செய்யப்பட்டபோது விசாரணைக்காக காவல்துறையினர் வைத்திருக்கும் கிம் ஜாங்-நாமின் பொருட்களை அவரின் அடுத்த உறவினர் யாராவது அதனை பெற்று கொள்ளலாம் என்று தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. செவ்வாய்கிழமை (அக். 4) ஒரு அறிக்கையில், சிப்பாங் OCPD வான் கமருல் அஸ்ரான் வான் யூசோப், வட கொரிய கிம் சோலின் பாஸ்போர்ட் எண் 836410070, அவர் வசம் இருந்த பணத்தை பெற்று கொள்ளுமாறு காவல்துறை வற்புறுத்துகிறது என்று கூறினார்.

கிம் சோல் என்பது கிம் ஜாங்-நாமின் பாஸ்போர்ட்டில் பயன்படுத்தப்பட்ட அறியப்பட்ட புனைப்பெயர். அவரின்  உறவினர்கள்  மோத் அனுவார் ஹனிமை 016 435 8222 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள். இந்த செய்திக்குறிப்பில் இருந்து ஆறு மாதங்களுக்குள் பொருட்களை சேகரிக்க குடும்ப உறுப்பினர்கள் யாரும் வரவில்லை என்றால், நாட்டின் கருவூலத்தில் பொருட்கள் ஒப்படைக்கப்படும்.

வடகொரிய தலைவர் கிம் ஜாங்-உன்னின்  சகோதரர் ஜாங்-நாம், பிப்ரவரி 2017 இல் சிப்பாங்கில் உள்ள கோலாலம்பூர் அனைத்துலக விமான நிலையத்தில் படுகொலை செய்யப்பட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here