மலாக்கா ஆளுநரின் வாகனத் தொடரணியைப் பற்றி ட்வீட் செய்த சிலாங்கூர் மந்திரி பெசாரின் சிறப்பு அதிகாரி கைது

மலாக்கா கவர்னர் அலி ருஸ்தாமின் வாகன தொடரணி குறித்து கடந்த மாதம் டுவிட் செய்த சிலாங்கூர் மந்திரி பெசார் அமிருதின் ஷாரியின் சிறப்பு அதிகாரி இன்று மாலை போலீசாரால் கைது செய்யப்பட்டார்.

ஜே ஜே டெனிஸ் ஒரு டுவிட்டர் பதிவில், அலோர்காஜா காவல்துறையைச் சேர்ந்த மூன்று அதிகாரிகள் தன்னைத் தடுத்து வைத்ததாகவும், அவருக்கு எதிராகப் பதிவு செய்யப்பட்ட போலீஸ் புகாரின் பேரில் அவர் மலாக்காவிற்கு அழைத்துச் செல்லப்படுவதாகவும் கூறினார்.

கோலாலம்பூரில் உள்ள மேடான் டாமன்சாராவில் உள்ள உணவகத்திலிருந்து அலியின் வாகன தொடரணி வெளியேறுவதைக் காட்டுவதாகக் கூறப்பட்ட வீடியோவை செப்டம்பர் 6 ஆம் தேதி அவர் வெளியிட்டதோடு போலீஸ் அறிக்கை இணைக்கப்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

அவரது தலைப்பில், ஜே ஜே அலியின் “எட்டு (காவல்துறை) அவுட்ரைடர்கள் மற்றும் மூன்று எஸ்கார்ட் வாகனங்கள்” யூ-டர்ன் செய்வதற்கு முன் ஸ்பிரிண்ட் நெடுஞ்சாலையில் போக்குவரத்தைத் தடுப்பதை நேரில் பார்த்ததாகக் கூறினார். பின்னர் அலி கார் ஒன்றில் இருந்து வெளியே வந்தார்.

ஒரு முக்கியமான அதிகாரப்பூர்வ தேசிய விழா இருப்பதாக நான் நினைத்தேன். ஆனால் இல்லை என்று அவர் கூறினார். அலி ஒரு குடும்ப விருந்துக்கு உணவகத்தில் இருந்ததாகக் கூறினார்.

வழக்கறிஞர் அம்பிகா ஸ்ரீனிவாசன்  ஜே ஜேயின் சார்பாக மலாக்காவிற்கு செல்வதாகக் கூறினார். அலோர் காஜா காவல்துறை மாவட்ட தலைமையகத்தை தொடர்பு கொண்டபோது, ​​ஜே ஜே கைது செய்யப்பட்டாரா என்பதை உறுதிப்படுத்த முடியவில்லை.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here