தேசிய முன்னணியில் ஊழல் கறை படிந்திருப்பதால் பாஸ் அவர்களுடன் ஒத்துழைக்கவில்லை என்கிறார் ஹாடி அவாங்

பொதுத் தேர்தலில் (GE15) தேசிய முன்னணி (BN) உடன் ஒத்துழைக்க வேண்டாம் என்று பாஸ் முடிவு செய்தது, ஏனெனில் கூட்டணி ஊழலில் கறை படிந்துள்ளது என்று டான்ஸ்ரீ அப்துல் ஹாடி அவாங் கூறினார். கூட்டணி இன்னும் கறைபடிந்துள்ளதால், அதனுடன் இணைந்து செயல்படுவதை நிறுத்த முடிவு செய்தோம்.

லஞ்சம் கொடுப்பவர்களையும் வாங்குபவர்களையும் நிராகரிக்க நாங்கள் முடிவு செய்தோம், அதற்கு பதிலாக பெரிகாத்தான் நேஷனல் (PN) உடன் பணிபுரிவது கடினமாக இருந்தாலும் கூட என்று PAS தலைவர் இன்று முந்தைய பிரசங்கத்தின் போது தி மலேசியன் இன்சைட்டிடம் கூறினார்.

அம்னோ கட்சி இப்போது தேர்தலைக் கோரும் அளவுக்கு அதிகாரத்தில் அதிக கவனம் செலுத்தியதையும் மாராங் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் சுட்டிக்காட்டினார். வரவிருக்கும் தேசிய தேர்தலில் பாஸ் அம்னோவுடன் இணைந்து செயல்படாது என்று ஹாடி நேற்று அறிவித்திருந்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here