ஒரு கெட்ட கனவு நல்ல சகுணமாக மாறி 2.28 மில்லியன் டோட்டோ ஜாக்பாட் வென்ற முதியவர்

பேராக்கில் இருந்து ஓய்வு பெற்றவருக்கு ஒரு கெட்ட கனவு நல்ல சகுனமாக மாறியது. அவரிடம் திருடப்பட்டதாக கண்ட  கெட்ட கனவில் இருந்து உத்வேகம் பெற்று அக்டோபர் 9 ஆம் தேதி 22.8 மில்லியன் டொட்டோ 4டி ஜாக்பாட் 1ஐ வென்றார்.

68 வயதான வெற்றியாளர் ஒரு வாரம் கழித்து தனது  பணத்தை பெற்றார். ஏனெனில் அவர் தனது குழந்தைகள் மலேசியாவுக்குத் திரும்பி மகிழ்ச்சியைப் பகிர்ந்து கொள்வதற்காகக் காத்திருந்தார்.

நான் கொள்ளையடிக்கப்படுவதைப் பற்றி நான் ஒரு கெட்ட கனவு கண்டேன், அது ஒரு கனவாக இருந்தது. கனவு தொடர்பான எண்களில் பந்தயம் கட்ட முடிவு செய்தேன் – 1592 & 4412 தொடர்ந்து மூன்று டிராக்களுக்கு. (என் கனவில்) எதையாவது இழப்பதற்குப் பதிலாக, எனக்கு வெகுமதியாக வெகுமதி அளிக்கப்பட்டது. என்ன ஒரு வியத்தகு நிகழ்வு.

கோலாலம்பூரில் உள்ள STM லாட்டரி Sdn Bhd இன் தலைமை அலுவலகத்தில் தனது வெற்றி பணத்தை பெற்ற போது, ​​”வெளிநாட்டில் வேலை செய்யும் எனது குழந்தைகள் திரும்பி வந்து ஜாக்பாட் பெறுவதற்காக நானும் என் மனைவியும் தூங்காமல் இருந்தோம்,” என்று அவர் கூறினார்.

வெற்றியாளர் மேலும் கூறுகையில், அவர் தனது புதிய செல்வத்தை தனது குழந்தைகளுடன் பகிர்ந்து கொள்ள விரும்புவதாகவும், அவர்கள் பணத்தை நன்றாகப் பயன்படுத்த முடியும் என்ற நம்பிக்கையில் இருப்பதாகவும் கூறினார்.

அவர் ஒரு  டிக்கெட்டை வாங்கினார் மற்றும் மொத்த RM24,974,321.89 ஜாக்பாட் 1ல் இருந்து RM22,832,968.10 ஐ வென்றார். ஜாக்பாட்டின் இருப்பு 5 i-System வெற்றியாளர்களால் பகிர்ந்து கொள்ளப்பட்டது.

இதற்கிடையில், ஜாக்பாட் 1 ரிங்கிட் 30 மில்லியனை அடையும் போது டோட்டோ 4டி ஜாக்பாட்டிற்கான கேஸ்கேடிங் விளைவு நடைபெறும். குறிப்பிட்ட டிராவில் அது வெல்லப்படாவிட்டால், ஜாக்பாட் 1 இலிருந்து ரிம10 மில்லியன் ஜாக்பாட் 2 க்கு கேஸ்கேட் செய்யப்படும்.

டோட்டோ 4டி ஜாக்பாட்டின் கேஸ்கேடிங் விளைவு அக்டோபர் 2 மற்றும் 8 தேதிகளில் முறையே 400 மற்றும் 800 ஐ-சிஸ்டம் டிக்கெட்டுகளை வென்றது.

2 அக்டோபர் 2022 அன்று ஜாக்பாட் 1 RM34 மில்லியனைத் தாண்டியபோது, ​​மொத்தம் 28 வெற்றி பெற்ற i-System டிக்கெட்டுகள் ஜாக்பாட் 1 இலிருந்து RM7.5 மில்லியனைப் பகிர்ந்து கொண்டன.

8 அக்டோபர் 2022 அன்று டோட்டோ 4டி ஜாக்பாட் 1 RM33 மில்லியனை எட்டியபோது இதே நிகழ்வு நிகழ்ந்தது. 37 வெற்றி பெற்ற டிக்கெட்டுகள் ஜாக்பாட் 1 இலிருந்து RM9.9 மில்லியனுக்கும் அதிகமாகப் பகிரப்பட்டது, அதே சமயம் 787 வென்ற டிக்கெட்டுகள் RM872,279.15 ஜாக்பாட் 2ஐப் பகிர்ந்துகொண்டன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here