தைவானில் மலேசிய மாணவி கழுத்து உடைந்த நிலையில் உயிரிழந்ததாக பிரேத பரிசோதனை அறிக்கை கூறுகிறது

அக்டோபர் 13 ஆம் தேதி தைபேயில் உள்ள தனது அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் இறந்து கிடந்த மலேசிய பல்கலைக்கழக மாணவி ஒருவர் மூச்சுத்திணறல் மற்றும் கழுத்து உடைந்த நிலையில் இறந்துவிட்டதாக புதிதாக வெளியிடப்பட்ட பிரேத பரிசோதனை அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

பிரேதப் பரிசோதனையின் முடிவுகள், மாணவியின் மரணத்தின் போது அவரது  போதைப்பொருள் உட்கொண்டிருப்பதை காட்டுவதாக தைபே டைம்ஸ் தெரிவித்துள்ளது. 24 வயதுடைய அந்த மாணவி, அவரது குடும்பப்பெயரான சாய் மூலம் அடையாளம் காணப்பட்டு செர்டாங், சிலாங்கூரைச் சேர்ந்தவர் என நம்பப்படுகிறது.

கடந்த வாரம் அவரது காதலன் சென் என அடையாளம் காணப்பட்டார். பணப் பிரச்சனையில் கழுத்தை நெரித்ததை ஒப்புக்கொண்டதாக தைபே போலீசார் தெரிவித்தனர். அவர்கள் ஒரு வாரத்திற்கும் குறைவாகவே டேட்டிங்கில் இருந்ததாகச் சொன்னார்கள்.

தைவானில் உள்ள மிங் சுவான் பல்கலைக்கழகத்தில் சாய் படித்து வருவதாக சின் செவ் டெய்லி முன்பு செய்தி வெளியிட்டது. அவர் பகுதி நேர மாடலாகவும் சமூக ஊடக லைவ் ஸ்ட்ரீமராகவும் பணியாற்றி வந்தார்.

தைபே டைம்ஸ் அறிக்கை, சாய் தைபேயின் ஷிலின் மாவட்டத்தில் வாடகைக்கு எடுத்த வீட்டில் அக்டோபர் 13 ஆம் தேதி இறந்து கிடந்தார் என்றும், கழுத்தை நெரிப்பது போன்ற காயங்கள் இருந்ததாகவும் கூறியது.

ஓவர்-தி-கவுன்டர் மருந்துகளை அதிகமாக உட்கொண்டதைத் தொடர்ந்து சென் அதே நாளில் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார். மருத்துவமனையில் இருந்து டிஸ்சார்ஜ் செய்யப்பட்ட பிறகு சென் கைது செய்யப்பட்டு விசாரணைக்காக போலீசாரால் தடுத்து வைக்கப்பட்டார் என்று அது கூறியது.

விசாரணையின் போது, ​​சென் சாயின் மரணம் ஒரு விபத்து என்று கூறினார். ஏனெனில் அவர் பணத்திற்காக சண்டையின் போது அவளை பயமுறுத்த மட்டுமே நினைத்தார் என்று அறிக்கை கூறுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here