பினாங்கு பாலத்தில் சிக்கியிருந்த பூனைக்குட்டியை சிவில் பாதுகாப்பு படையினர் மீட்டனர்

ஜார்ஜ் டவுன்: பினாங்கு பாலத்திற்கு கீழே 3 மீட்டர் தொலைவில் கம்பத்தின் நடுவில் விழுந்து கிடந்த பூனைக்குட்டியை மலேசிய குடிமைத் தற்காப்புப் படையினர் மீட்டுள்ளனர். குடிமைத் தற்காப்பு வடகிழக்கு மாவட்ட செயல்பாட்டுக் கட்டுப்பாட்டு மையத்திற்கு மீனவர் ஒருவரிடமிருந்து அவசர அழைப்பு வந்தது.

சாலையில் இருந்து 3 மீட்டர் தொலைவில் ஒரு கம்பத்தின் நடுவில் பூனைக்குட்டி விழுந்து சிக்கியிருப்பதாகக் கூறினார். செபராங் பிறையில் இருந்து பினாங்கு பாலத்தில் உள்ள தீவை நோக்கி துருவம் 89 இல் பூனைக்குட்டி சிக்கியது. சிவில் பாதுகாப்புப் பணியாளர்களின் பாதுகாப்பை உறுதி செய்வதற்காக முழுமையான சோதனைகளுக்குப் பிறகு மீட்புப் பணியாளர்கள் மீட்கும் முறையைப் பயன்படுத்தினர்.

அவர்கள் பூனைக்குட்டியைக் கொண்டு வந்து கால்நடை மருத்துவரிடம் சிகிச்சைக்காக அழைத்துச் செல்ல சுமார் ஒரு மணி நேரம் எடுத்தனர். பூனைக்குட்டி சாலைப் பயனாளியின் வீட்டில் கார் எஞ்சினுக்குள் நுழைந்து பாலத்தில் விழுந்ததாக நம்பப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here