சமிஞ்சை விளக்கினை மீறியதால் ஏற்பட்ட விபத்து; ஒருவர் மரணம்

அம்பாங் ஜெயா: தாமான் கெசாஸ் போக்குவரத்து விளக்கு சந்திப்புக்கு அருகிலுள்ள ஜாலான் அம்பாங்கில் இரண்டு வாகனங்கள் விபத்துக்குள்ளானதற்கு போக்குவரத்து விளக்கை  கடந்த ஓட்டுநரின் அலட்சியமே காரணம் என்று நம்பப்படுகிறது.

அம்பாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறை தலைமை உதவி ஆணையர் முகமட் ஃபாரூக் எஷாக் கூறுகையில், இந்த சம்பவம் குறித்து நேற்றிரவு 11.50 மணிக்கு அவரது தரப்புக்கு தகவல் கிடைத்தது.

லெம்பா ஜெயாவிலிருந்து கோலாலம்பூருக்கு 24 வயது இளைஞன் ஓட்டிச் சென்ற புரோட்டான் வாஜா, பண்டார் பாருவுக்குள் நுழைவதற்காக வலதுபுறம் திரும்பிய பெரோடுவா அல்சா பல்நோக்கு வாகனத்தின் (எம்பிவி) இடது பக்கத்தில் மோதியதில் இது நடந்ததாக நம்பப்படுகிறது.

“மோதல் காரணமாக 32 வயதான பெரோடுவா அல்சா ஓட்டுநர் வாகனத்தில் இருந்து தூக்கி எறியப்பட்டார்,” என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சம்பந்தப்பட்ட இரு ஓட்டுநர்களும் பலத்த காயம் அடைந்ததாகவும், சிகிச்சைக்காக அம்பாங் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டதாகவும் முகமட் ஃபாரூக் கூறினார்.

“இருப்பினும், இன்று காலை 7 மணியளவில் அம்பாங் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வந்த பெரோடுவா அல்சாவின் ஓட்டுநர் இறந்துவிட்டதாக எங்களுக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டது.

“முதற்கட்ட விசாரணையில், சிவப்பு விளக்குக்குக் கீழ்ப்படியத் தவறிய ஓட்டுநரின் கவனக்குறைவால் இந்தச் சம்பவம் நடந்ததாக நம்பப்படுகிறது,” என்று அவர் கூறினார். சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் (ஏபிஜே) 1987 பிரிவு 41(1)ன் படி இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டது.

சம்பவத்தின் சாட்சிகள் அம்பாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தின் (IPD) போக்குவரத்து புலனாய்வு அதிகாரி, இன்ஸ்பெக்டர் நூர் நட்ஸிரா அப்துல் ரஹீமை 012-4401093 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொண்டு விசாரணைக்கு உதவுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here