14 வயது வளர்ப்பு மகளுக்கு ஆபாசமான செய்திகளை அனுப்பியதாக ஓய்வு பெற்றவர் மீது குற்றச்சாட்டு

மலாக்கா: 60 வயதான ஓய்வு பெற்ற ஒருவர், தனது 14 வயது வளர்ப்பு மகளுக்கு ஆபாசமான செய்திகளை அனுப்பியதாக நான்கு குற்றச்சாட்டுகள் செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் தொடரப்பட்டது. அவரது மனு நீதிபதி நோரிமன் பதுருதீன் முன் புதன்கிழமை (அக். 26) பதிவு செய்யப்பட்டது.

குற்றப்பத்திரிகையின்படி, குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் ஜூன் 11 மற்றும் ஆகஸ்ட் 31, 2022 க்கு இடையில் வாட்ஸ்அப் மூலம் இளம்பெண்ணுக்கு மோசமான செய்திகளை அனுப்பியதாகக் கூறப்படுகிறது. ஜாசின் பெம்பானில் உள்ள வீட்டில் இந்த குற்றம் நடந்ததாக கூறப்படுகிறது.

குழந்தைகளுக்கு எதிரான பாலியல் குற்றங்கள் சட்டத்தின் பிரிவு 11(1)(a) மற்றும் பிரிவு 16-ன் கீழ் குற்றச்சாட்டுகள் முன்வைக்கப்பட்டுள்ளன. மேலும் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் 20 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை மற்றும் குற்றச்சாட்டின் பேரில் சாட்டையடியை எதிர்கொள்ளலாம்.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் சார்பில் வழக்கறிஞர் உமர் சுல்கர்னைன் ஆஜரானார். நீதிமன்றம் RM20,000 ஜாமீன் வழங்கியது மற்றும் அடுத்த குறிப்புக்காக நவம்பர் 23 அன்று நிர்ணயித்தது. குற்றம் சாட்டப்பட்டவருக்கு இரண்டு பிள்ளைகள் ஜாமீன்  போட்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here