என் நேர்மையைக் கெடுக்காதீர்: லோக், கோபிந்திடம் சார்லஸ் கோரிக்கை

2018 பொதுத் தேர்தலே தான் நாடாளுமன்ற  வேட்பாளராகப் போட்டியிடுவது கடைசி என்று டிஏபி தன்னிடம் தெரிவித்ததாக கூறுவதை கிள்ளான் முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்  சார்லஸ் சந்தியாகோ மறுத்துள்ளார்.

வரும் தேர்தலில் தன்னை வேட்பாளராக நிறுத்தும் முடிவில் ஏற்பட்ட பின்னடைவை சமாளிக்க டிஏபி பொதுச்செயலாளர் லோக் சியூ ஃபூக் மற்றும் சிலாங்கூர் டிஏபி தலைவர் கோபிந்த் சிங் தியோ ஆகியோரால் இந்த விவரிப்புகள் உருவாக்கப்பட்டதாக சாண்டியாகோ கூறினார்.

பொது விமர்சனங்களைக் கருத்தில் கொண்டு அவர்கள் இதுபோன்ற பதில்களை நாடுவது துரதிர்ஷ்டவசமானது. மேலும், பின்னடைவின் அளவு அவர்களைப் பயமுறுத்தினாலும், நான் கட்சியில் பதவிகளை வகிக்காததால், என்னை ஒரு சட்டமன்ற உறுப்பினராகத் தொடர அனுமதிப்பதன் மூலம் அவர்கள் எனக்கு ஒரு உதவி செய்கிறார்கள் என்று சுட்டிக்காட்டுவது லோக் மற்றும் கோபிந்த் இருவருக்கும் பொருத்தமற்றது.

இது எனது நேர்மையைப் பற்றியது மற்றும் பிரச்சினைகள் தெளிவுபடுத்தப்பட வேண்டும் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here