மசூதி கழிப்பறையில் கண்டெடுக்கப்பட்டது பெண்ணின் கருவல்ல; பூனையுடையது என கண்டறியப்பட்டது

Chukai: கம்போங் Labohan இல் ஒரு மசூதியின் கழிப்பறைக்குள் ஒரு துப்புரவாளரால் காணப்பட்ட கரு ஒரு பூனை என்று உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

கெமாமன் மாவட்ட போலீஸ் தலைவர் ஹனான் ரம்லான், கெமாமன் மருத்துவமனையின் தடயவியல் அலகு இந்த விஷயத்தை உறுதிப்படுத்தியதாக கூறினார்.

தடவியியல் துறையினர் நடத்திய சோதனைகள் ஆரம்பத்தில் அது பெண்ணின் கரு என கருதப்பட்டது. ஆனால் உண்மையில் ஒரு பூனையின் கரு என்று அவர் கூறினார், வியாழக்கிழமை (அக்டோபர் 27) இரவில் பெர்னமாவால் தொடர்பு கொண்டபோது அவர் கூறினார்.

இன்று, மசூதியில் கம்போங் லேபோஹானில் கர்யா கழிப்பறை மாடியில் இருந்து கண்டுபிடிப்பதன் மூலம் அதிர்ச்சியடைந்தார். அது ஒரு மனித கருவை ஒத்ததாக இருந்தது. மசூதி குழு உறுப்பினர்கள் உடனடியாக ஒரு போலீஸ் புகாரினை செய்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here