கிள்ளான் KPJ மருத்துவமனையில் தீபாவளி கோலத்தின் மீது இனவெறி

கோலாலம்பூர்: வேண்டுமென்றே தீபாவளி ‘கோலம்’ (அலங்கார அரிசி உருவம்) மீது நடந்த ஒரு நபரின் செயல் “இனவெறி” மற்றும் “அவமானம்” என்று நெட்டிசன்கள் விவரித்துள்ளனர்.

சமூக வலைதளங்களில் வைரலான 39 வினாடிகள் கொண்ட வீடியோவில், நீல நிற பாஜு மேலாயு அணிந்தவர், பாட்டு மற்றும் சாம்பினுடன், வேண்டுமென்றே கோலத்தின் மீது நடந்து செல்வதோடு சில இடத்தில் சேதப்படுத்தினார்.

இந்த சம்பவத்தை பதிவு செய்து கொண்டிருந்த மற்றொரு நபர், “vandalism என்று சிரித்துச் சொல்வது கேட்டது. அவரது செயல்கள் சமூக ஊடகங்களில் கண்ட மலேசியர்கள் அவரது செயல்களைக் கடுமையாக சாடினார்கள்.

தர்க்கரீதியாக, பைத்தியம் மற்றும் முட்டாள் ஒருவருக்கு மட்டுமே மற்றவர்களை மதிக்கத் தெரியாது என்று அவர் ட்வீட் செய்துள்ளார். வில் ஆஃப் டி (@EDarween) ஒரு முஸ்லீம் என்ற முறையில் இதுபோன்ற “முட்டாள்தனமான” செயல்களை கடுமையாகக் கண்டிப்பதாகவும், அதை “மிகவும் முரட்டுத்தனம்” என்றும் கூறினார்.

ரிஷி என்ற மற்றொரு பயனர். எஸ் தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில் @webarebears001 கோலம் செய்வது மிகவும் கடினமான செயல் என்றும், அதை சேதப்படுத்துவது அதில் பணிபுரிந்தவர்களை பொருட்படுத்துவதில்லை என்றும் விளக்கினார். மற்றொருவரின் முயற்சியைப் புரிந்துகொள்ளும் அடிப்படை மரியாதை கூட உங்களுக்கு இல்லாதபோது கலாச்சாரத்தை மதிப்பது பற்றி பேசாதீர்கள்.

உடனடி பதிலில், வீடியோவில் தீபாவளி பேனரில் லோகோ பொறிக்கப்பட்ட KPJ கிள்ளான் சிறப்பு மருத்துவமனை, அதன் மருத்துவமனை வளாகத்திற்குள் அதன் ஊழியர்களிடையே எந்த அவமரியாதை செயலையும் மன்னிக்காது என்று கூறியது.

தொழில்முறையற்ற நடத்தையில் அவர்களது ஊழியர்களில் ஒருவர் சித்தரித்ததாகக் கூறப்படும் ஒரு வீடியோவைப் பற்றி அது அறிந்திருப்பதாக அது கூறியது. வீடியோ குறித்து நாங்கள் உள் விசாரணையைத் தொடங்கினோம். எங்கள் ஊழியர்கள் சம்பந்தப்பட்டிருப்பது கண்டறியப்பட்டால் கடுமையான நடவடிக்கைகள் எடுக்கப்படும். கேபிஜே கிள்ளான் மிக உயர்ந்த அளவிலான தொழில்முறைக்கு உறுதிபூண்டுள்ளது மற்றும் நெறிமுறை மதிப்புகளில் நாங்கள் சமரசம் செய்ய மாட்டோம் என்று அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here