மலை ஏறும்போது ஆடவர் மரணம்

கூலாய், அக்டோபர் 30 :

கம்போங் ஸ்ரீ குணுங், பூலாயில் இன்று பூலாய் மலையில் ஏறும் போது ஒருவர் உயிரிழந்ததாக கூறப்படுகிறது.

பாதிக்கப்பட்ட 55 வயதுடையவர், சுமார் 300 மீற்றர் ஏறிய பின்னர் மயங்கி விழுந்ததாகவும், அவர் மலையடிவாரத்திற்குக் கொண்டு வரப்பட்டவுடன் மேற்கொள்ளப்பட்ட சோதனையில் அவர் இறந்துவிட்டதாக உறுதிப்படுத்தப்பட்டதாகவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

கூலாய் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தின் ஆபரேஷன்ஸ் கமாண்டர், முகமட் கைரில் புவாங் கூறுகையில், 9.49 மணிக்கு அவரது தரப்புக்கு அவசர அழைப்பு வந்தது, அதற்குள் ஏழு உறுப்பினர்கள் ஒரு இயந்திரம் மற்றும் EMRS வேன் ஆகியவை அந்த இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டனர்.

“சம்பவ இடத்திற்கு அவர்கள் வந்து மேற்கொண்ட விசாரணையின் அடிப்படையில், “பாதிக்கப்பட்டவர்கள் மலையின் உச்சியில் ஒரு குழுவாக ஏறியதாக நம்பப்படுகிறது, ஆனால் அவர்கள் சுமார் 300 மீட்டர் ஏறிய பிறகு, குறித்த ஆடவர் மயக்கமடைந்ததாக கூறப்படுகிறது,” என்று அவர் இன்று வெளியிட்ட ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

அவரது கூற்றுப்படி, பாதிக்கப்பட்டவர் பொது வாகனத்தைப் பயன்படுத்தி மலையின் அடிவாரத்திற்கு கொண்டுவரப்பட்டார், அதன் பின்னர் அந்த நபர் இறந்துவிட்டதை மருத்துவக் குழு உறுதிப்படுத்தியது.

மேலும், “பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் மேல் நடவடிக்கைக்காக காவல்துறையிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது,” என்று அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், கூலாய் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், கண்காணிப்பாளர் டோக் பெங் இயோவ் இந்தச் சம்பவத்தை உறுதிப்படுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here