வேலையில்லை – உணவில்லை; அண்டை வீட்டில் உணவு திருடிய இருவர் போலீசாரால் கைது

கோலாலம்பூர்: அண்டை வீட்டாரிடம் உணவு திருடுவதற்காக புகுந்து திருடிய இருவர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். ஞாயிற்றுக்கிழமை (அக். 30) அம்பாங் ஜெயா OCPD உதவித் தலைவர் முகமட் ஃபாரூக் எஷாக் ஒரு அறிக்கையில், அபார்ட்மெண்ட் உரிமையாளர் சனிக்கிழமையன்று இங்குள்ள கம்போங் அம்பாங் கம்பூரானில் உள்ள தனது குடியிருப்பின் வெளியே உரத்த சத்தம் கேட்டதாகக் கூறினார்.

38 வயதான இல்லத்தரசி, ஒரு துளை வழியாக எட்டிப்பார்த்தபோது, ​​இரண்டு ஆண்கள் உணவு சேமிப்புப் பகுதியை உடைத்து இருப்பதைக் கண்டார். RM30 மதிப்புள்ள இரண்டு உணவுப் பொட்டலங்கள் திருடப்பட்டுள்ளன.

அதே நாள் காலை 6 மணியளவில், 21 மற்றும் 22 வயதுடைய இருவர் கைது செய்யப்பட்டனர். ஒருவர் முன் குற்றப் பின்னணி கொண்டவர் என்று அவர் கூறினார், சந்தேக நபர்கள் பாதிக்கப்பட்டவரின் அண்டை வீட்டாரே. இருவருக்கும் பணப் பிரச்சனை இருந்ததாகவும், வேலையில்லாமல் இருந்ததாகவும் கூறப்படுகிறது. இருவரும் நவம்பர் 4ஆம் தேதி வரை காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here