பஸ் கவிழ்ந்தது – பயணிகள் காப்பாற்றப்பட்டனர்

மலாக்கா வடக்கு-தெற்கு நெடுஞ்சாலையின் (பிளஸ்) KM 193.2 இல் இன்று காலை தெற்கு நோக்கிச் செல்லும் ஒரு சம்பவத்தில் 20 பயணிகளை ஏற்றிச் சென்ற பேருந்து சாலையில் கவிழ்ந்தது.

மலேசிய தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை (ஜேபிபிஎம்) மலாக்கா செயல்பாட்டுத் தளபதி மூத்த தீயணைப்பு அதிகாரி II முகமட் இஸ்வாண்டி அரிபின், 29 வயதான ஆண் ஓட்டுநர் மற்றும் 16 ஆண்கள் மற்றும் நான்கு பெண்கள் உட்பட அனைத்து பயணிகளும் பேருந்தில் பாதுகாப்பாகவும் காயமின்றியும் காணப்பட்டனர்.

Ayer Keroh தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையம் (BBP) மற்றும் Alor Gajah BBP ஆகியவற்றில் இருந்து 22 உறுப்பினர்கள் திரட்டப்பட்டு சுமார் 16 நிமிடங்களுக்குப் பிறகு அந்த இடத்திற்கு வந்து சேருவதற்கு முன், காலை 9.38 மணிக்கு பொதுமக்களிடமிருந்து அவரது தரப்புக்கு அவசர அழைப்பு வந்தது.

உண்மையில் ஒரு எக்ஸ்பிரஸ் பேருந்து சாலையின் இடது பக்கம் மோதியதை நாங்கள் கண்டறிந்தோம், மேலும் அந்த வாகனம் கோலாலம்பூர் அனைத்துலக விமான நிலையத்திலிருந்து (KLIA) ஜோகூரில் உள்ள பத்து பஹாட் நோக்கி பயணித்துக்கொண்டிருந்தது.

மீட்பு நடவடிக்கை கட்டுப்பாட்டில் இருப்பதையும், சம்பவ இடத்தில் வேறு ஆபத்தான கூறுகள் எதுவும் இல்லை என்பதையும் நாங்கள் உறுதிசெய்த பிறகு, காலை 10.45 மணிக்கு நடவடிக்கை முடிந்தது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here