நிலச்சரிவு காரணமாக ஜாலான் கெனிங்காவ் – டெனோம் சாலை மூடப்பட்டது

டெனோம்: இங்குள்ள கம்போங் டெபோவில் இன்று அதிகாலை ஏற்பட்ட நிலச்சரிவு காரணமாக கெனிங்காவ் – டெனோம் சாலைப் பாதை துண்டிக்கப்பட்டது. நேற்று முதல் தொடர்ந்து பெய்து வரும் கனமழையின் விளைவாக அதிகாலை 2.39 மணியளவில் நிலச்சரிவு ஏற்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது.

பொதுப்பணித் துறையின் (JKR) செய்தித் தொடர்பாளர் கூறுகையில், இந்த சம்பவம் 390 சதுர மீட்டர் பரப்பளவில் மிதமான ஆபத்தான நிலச்சரிவு என வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. பிரதான சாலையில் ஏற்பட்ட நிலச்சரிவால் அனைத்து வகையான வாகனங்களும் செல்ல முடியாத நிலை ஏற்பட்டது.

சாலையைப் பயன்படுத்துவோர் ஜாலான் டெனோம் – சிபிடாங்கில் மாற்று வழியைப் பயன்படுத்தலாம் என்று அவர் இன்று ஒரு சுருக்கமான அறிக்கையில் தெரிவித்தார். அவர் கூறுகையில், மண்சரிவு சம்பவம் நடந்த இடத்தில் தற்போது சாலை பராமரிப்பு பணிகள் நடைபெற்று வருகின்றன.

சம்பவம் நடந்த பகுதியில் மண்ணை நகர்த்துவதற்காக அகழ்வாராய்ச்சி அலகு ஒன்று திரட்டப்பட்டது. காயமோ, உயிரிழப்புகளோ ஏற்படவில்லை. ஏதேனும் முன்னேற்றங்கள் இருந்தால் அவ்வப்போது தெரிவிக்கப்படும் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here