முஹிடின் உண்மையான ‘துரோகி’ என்கிறார் டாக்டர் மகாதீர்

டான்ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின் தான் உண்மையான துரோகி, ஏனெனில் அவர் ஷெரட்டன் நடவடிக்கை மூலம் அதிக லாபம் பெற்றார் என்று துன் டாக்டர் மகாதீர் முகமது கூறுகிறார்.

சூழ்நிலையிலிருந்து யார் பயனடைவார்கள்” என்று பொருள்படும் “cui bono” என்ற லத்தீன் சொற்றொடரை மேற்கோள் காட்டி, முஹிடி தன்னை ஒரு துரோகியாக சித்தரிக்க முயன்றதாகக் கூறினார்.

முஹிடின் என்னை (Parti Pribumi) பெர்சத்து (மலேசியா) தலைவராகவும் பதவி நீக்கம் செய்தார், மேலும் ஷெரட்டன் நடவடிக்கைக்கு உடன்படாத மற்ற பெர்சத்து தலைவர்களையும் பதவி நீக்கம் செய்தார். நாடாளுமன்றத்தை கூட்டுவதைத் தடுக்கும் வரை பிரதமர் பதவியை இழப்பதைப் பற்றி கவலைப்படுபவர் யார்  என்று மகாதீர் கூறினார்.

நாடாளுமன்றத்தில் அமர முடியாதபடி அவசரநிலைப் பிரகடனத்தைக் கேட்ட முஹைதினும் பிரதமர் அல்லவா என்று திங்கள்கிழமை (அக் 31) தனது அதிகாரப்பூர்வ முகநூல் பக்கத்தில் “யார் துரோகி” என்ற தலைப்பில் வீடியோவில் அவர் மேலும் கூறினார்.

Gerakan Tanah Air (GTA) சார்புத் தலைவர், பெரிகாத்தான் நேஷனல் தலைவர், அவசரகாலப் பிரகடனத்திற்கான தனது ஆரம்பக் கோரிக்கையை மாமன்னர் நிராகரித்த போதிலும், அவர் வெட்கமற்றவர் என்று கூறினார்.

கோவிட்-19 ஆல் நாடு மோசமாகப் பாதிக்கப்பட்டபோது, ​​சபா மாநிலத் தேர்தல் நடத்தப்படுவதை உறுதிசெய்ய முஹிடின் பணியாற்றினார் என்றும், தேர்தலுக்குப் பிறகு வழக்குகள் தொடர்ந்து உயர்ந்தது என்றும் டாக்டர் மகாதீர் கூறினார்.

முஹிடின் பிரதமராக இருந்தபோது, ​​அவர் அடுத்த பிரதமராக வருவேன் என்று நான் ஒப்புக்கொண்டதாகவும் குற்றம் சாட்டினார். எனினும், எனது கேள்வியை அவர் அவரிடம் வெளிப்படுத்தவில்லை. kleptocrats ஆதரவுடன் அவர் பிரதமராக விரும்புவாரா என்றார் டாக்டர் மகாதீர்.

40 ஆண்டுகளுக்கும் மேலான அரசியல் அனுபவம் உள்ளதால், அதை எப்படி கையாள்வது என்று தனக்குத் தெரியும் என்று விருப்பத்துடனும், ஆணவத்துடனும் பதிலளித்தார்.

முஹிடின் பிரதமராக 17 மாதங்கள் பதவி வகித்த பிறகு, அவர் அப்போதைய அரசியல் பங்காளிகளால் காட்டிக் கொடுக்கப்பட்டு அவமானப்படுத்தப்பட்ட பிறகு, முஹிடினின் மனந்திரும்புதலை அவர் எதிர்பார்த்ததாக டாக்டர் மகாதீர் கூறினார்.

இது முஹிடினின் நடத்தையா என்று கேட்கும் நபர்கள் இருப்பார்கள் என்று நான் உறுதியாக நம்புகிறேன். 15ஆவது பொதுத் தேர்தலுக்கு பெஜுவாங்/ஜிடிஏ பெரிகாத்தா  நேஷனலுடன் ஒத்துழைக்க வேண்டும் என்று முன்மொழிய நான் முன்பு ஏன் தயாராக இருந்தேன் என்று டாக்டர் மகாதீர் கூறினார்.

அம்னோவால் அவமானப்படுத்தப்பட்ட பிறகு, அவர் தனது செயல்களுக்காக வருந்துவார் அல்லது வருந்துவார் என்று நான் நம்ப முயற்சிக்கிறேன். அவர் என்னை ஏமாற்றினாலும் பரவாயில்லை. சில மாநிலங்களை இழக்கும் வரை மக்களுக்கும் பெர்சத்துவுக்கும் அவர் செய்த துரோகத்தை ஈடுசெய்ய முயற்சிப்பார் என்று நான் நினைத்தேன். வெளிப்படையாக, அவர் இன்னும் திமிர்பிடித்தவராக இருக்கிறார், பிரதமராக விரும்புகிறார் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here