விவசாயத் துறைக்கான நிதியை விவசாய முகமைகள் கண்காணிக்கின்றன

செக்யூரிட்டீஸ் கமிஷன் மலேசியா (SC) மற்றும் முக்கிய விவசாய முகமைகள் விவசாயம் சார்ந்த குறு, சிறு மற்றும் நடுத்தர நிறுவனங்கள் (MSMEs) எதிர்கொள்ளும் நிதி இடைவெளிகளை நிவர்த்தி செய்ய விவசாயத் துறைக்கு மாற்று நிதியுதவியை பரிசீலித்து வருகின்றன.

இந்த வாரம் ஏஜென்சிகள் மற்றும் தொழில்துறையைச் சேர்ந்த சுமார் 40 பிரதிநிதிகள் GROW என்ற பட்டறையில் கலந்து கொண்டனர் — GROW என்பது விவசாயம் போன்ற மூலோபாயத் துறைகளில் பின்தங்கிய வீரர்களின் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்ய மாற்று நிதி திரட்டும் டிஜிட்டல் தளங்களின் திறனைப் பயன்படுத்த SC மற்றும் சுற்றுச்சூழல் கூட்டாளர்களின் கூட்டு முயற்சியாகும்” என்று அது இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

ஒரு நாள் பயிலரங்கில் கலந்து கொண்டவர்களில் வேளாண்மை மற்றும் உணவுத் தொழில் அமைச்சகம், மத்திய வேளாண் சந்தைப்படுத்தல் ஆணையம் மற்றும் அக்ரோபேங்க் ஆகியவற்றின் அதிகாரிகள் மற்றும் பிரதிநிதிகள் இருந்தனர்.

பயிலரங்கில், பங்கேற்பாளர்கள் விவசாயத் துறையை முன்னோக்கி நகர்த்தவும், நாட்டின் உணவுப் பாதுகாப்பை வலுப்படுத்தவும் அதிக சுற்றுச்சூழல் ஒருங்கிணைப்புக்கு அழைப்பு விடுத்தனர்.

வேளாண்மைத் துறைக்கான மாற்று நிதியுதவியின் பங்கு குறித்து அதிக விழிப்புணர்வு தேவை என்றும் அவர்கள் வலியுறுத்தினர், மேலும் பல்வேறு வேளாண் வணிகத் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்ய புதுமையான நிதிக் கருவிகளை உருவாக்குவதை வரவேற்றனர்” என்று ஆணையம் கூறியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here