சாத்தியமற்றது என்பது எதுவுமில்லை என்கிறார் கைரி

சுங்கை பூலோ நாடாளுமன்றத் தொகுதியை எதிர்க்கட்சியிடம் இருந்து கைப்பற்றத் தயாராக இருப்பதாக கைரி ஜமாலுடின் கூறுகிறார். அது கடினமான பணியாக இருந்தாலும்.

2008 ஆம் ஆண்டு முதல் தேசிய முன்னணி, பக்காத்தான் ஹராப்பானிடம் (PH) மூன்று முறை தொகுதியை இழந்திருந்தாலும் தான் வெற்றி பெறுவதற்காக போட்டியிடுவதாக முன்னாள் ரெம்பாவ் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் கூறினார். கடவுள் சித்தம் இருந்தால் முடியாததையும் செய்வோம்.

கடந்த பொதுத் தேர்தலில், PH இன் ஆர் சிவராசா 26,634 வாக்குகள் பெரும்பான்மையுடன் தொகுதியை தக்க வைத்துக் கொண்டார்.  இந்த முறை நாம் வெற்றி பெற வேண்டும். நான் பின்தங்கிய நிலையில் இருந்தாலும் எனக்கு நம்பிக்கை உள்ளது என்று அவர்  ஒரு கூட்டத்தில் கூறினார்.

தன்னை தொகுதியில் நிற்க அனுமதித்த சிலாங்கூர் அம்னோ தலைவர் நோ ஒமர், சுங்கை பூலோ அம்னோ தலைவர் முகமட் ஃபிர்தூஸ் மெகாட் ஜூனிட் மற்றும் மஇகா தலைவர் எஸ்ஏ விக்னேஸ்வரன் ஆகியோருக்கும் கைரி நன்றி தெரிவித்தார்.

தேர்தலில் போட்டியிடுவது எளிதல்ல என்று கைரி கூறினார். நான் நோ ஒமர், விக்கி (விக்னேஸ்வரன்) மற்றும் (அம்னோ தலைவர் அஹ்மட்) ஜாஹிட் (ஹமிடி) ஆகியோரை சந்திக்க வேண்டியிருந்தது. அம்னோவும் தேசிய முன்னணியும் தைரியமாக நகர்ப்புற இடங்களில் நிற்க வேண்டும் என்றும் அவர் கூறினார்.

இந்த நகர்ப்புற இடங்களை நாங்கள் கைவிடுகிறோம் என்று என்னிடம் சொல்லாதீர்கள் என்று அவர் கூறினார். நகர்ப்புற இருக்கைகள் எதிர்க்கட்சிக்கு மாறும் போக்கை சுட்டிக்காட்டினார். நான் நகர்ப்புற தொகுதியில் வெற்றி பெற வேண்டும் என்பதற்காக வந்தேன்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here