சுங்கை பூலோ தொகுதியில் சிவராசா போட்டியிட வேண்டும் நான் விரும்பினேன் என்கிறார் ரபிஸி

15ஆவது பொதுத் தேர்தலில் (GE15) சுங்கை பூலோ நாடாளுமன்றத் தொகுதிக்கு ஆர் சிவராசாவை கட்சி வேட்பாளராக களபிகேஆர் கட்சியின் துணைத் தலைவர் ரபிஸி ரம்லி பரிந்துரைத்ததாகக் கூறுகிறார்.

இருப்பினும், இந்த விஷயத்தில் கட்சித் தலைவர் அன்வார் இப்ராஹிம் வேறுபட்ட கருத்தைக் கொண்டிருப்பதாக ரஃபிஸி கூறினார். சிவராசா தொகுதியில் அவரது சாதனை காரணமாக அவரைத் தக்கவைக்க வேண்டும் என்று கட்சியின் வேட்பாளர் குழுவும் நானும் பரிந்துரைத்திருந்தோம்.

ஆனால் இறுதியில், இறுதி முடிவு அன்வாரிடம் உள்ளது என்று அவர் இன்று பிகேஆர் தலைமையகத்தில் செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார். சிவராசா கடந்த 2018 பொதுத் தேர்தலில் சுங்கை பூலோ தொகுதியில் பாஸ் கட்சியின் நூரிதா சாலேவுக்கு எதிராக 26,634 வாக்குகள் பெரும்பான்மையுடன் வெற்றி பெற்றார். பிகேஆர், சிவராசாவுக்குப் பதிலாக, முன்னாள் மஇகா பொருளாளர் ஆர் ரமணனை ஜிஇ15ல் தொகுதிக்கான வேட்பாளராகக் கொண்டு வந்துள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here