ஜோகூர் போலீசார் RM1.66 மில்லியன் மதிப்புள்ள போதைப்பொருட்களை கைப்பற்றினர்

அக்டோபர் 28 முதல் நேற்று (நவம்பர் 3) வரை பல மாவட்டங்களில் நடத்தப்பட்ட தொடர் நடவடிக்கைகளில் ஜோகூர் போலீசார் ஒரு கும்பலை முடக்கி, RM1.66 மில்லியன் மதிப்புள்ள போதைப்பொருட்களை பறிமுதல் செய்தனர்.

இந்த நடவடிக்கையின் போது 19 மலேசிய ஆண்கள், மற்றும் 19 முதல் 39 வயதுக்குட்பட்ட இரண்டு வெளிநாட்டு பெண்கள்,  ஒரு மலேசிய பெண் என 22 நபர்களை போலீசார் கைது செய்ததாக மாநில காவல்துறை தலைவர் டத்தோ கமருல் ஜமான் மாமத் தெரிவித்தார்.

ஜோகூர் பாரு, இஸ்கந்தர் புத்ரி ஶ்ரீ ஆலம் மற்றும் கோத்தா திங்கி ஆகிய இடங்களில் 25 அதிகாரிகள் மற்றும் ஆட்களை உள்ளடக்கிய நடவடிக்கைகள் மேற்கொள்ளப்பட்டன. கும்பலின் செயல் முறையானது  பாதுகாப்பான குடியிருப்பு பகுதிகளில் உள்ள வீடுகளை மருந்து சேமிப்பு மற்றும் மறு பேக்கேஜிங் மையங்களாகப் பயன்படுத்துவதாகும்.

அவர்கள் மோட்டார் சைக்கிளோட்டிகளை தங்கள் சேவைகளுக்காக பயன்படுத்தி கொண்டனர். 2022 ஆம் ஆண்டின் நடுப்பகுதியில் இருந்து அவர்கள் செயலில் இருப்பதாக நாங்கள் சந்தேகிக்கிறோம் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

கைப்பற்றப்பட்ட போதைப்பொருளில் 7.02 கிலோ சியாபு, ஹெராயின் (5.80 கிலோ), கெத்தமைன் (489.3 கிராம்), எக்ஸ்டஸி பவுடர் (305.8 கிராம்); 340 எராமின் மாத்திரைகள், 32 எக்ஸ்டஸி மாத்திரைகள் மற்றும் கஞ்சா (0.65 கிராம்).

இதனை போதைக்கு அடிமையான 68,048 பேருக்கு இந்த மருந்துகளை வழங்க முடியும் என்றார் அவர். மொத்தம் RM145,458 பணத்தையும் பறிமுதல் செய்தோம்; 4,684 சிங்கப்பூர் டாலர்கள்; 30 அமெரிக்க டாலர்கள்; எட்டு கார்கள்; இரண்டு ரோலக்ஸ் கைக்கடிகாரங்கள், 14 நகைகள் மற்றும் 23 மொபைல் போன்கள், ”என்று அவர் கூறினார்.

கைப்பற்றப்பட்ட போதைப்பொருள் மற்றும் சொத்துக்களின் மொத்த மதிப்பு RM2,759,073 ஆகும். இதற்கிடையில், இந்த ஆண்டு ஜனவரி 1 முதல் நவம்பர் 3 வரை, ஜோகூர் போலீசார் போதைப்பொருள் தொடர்பான 12,327 கைதுகளை மேற்கொண்டனர் மற்றும் RM13.17 மில்லியன் மதிப்புள்ள 2.97 டன் போதைப்பொருள் மற்றும் RM9.5 மில்லியன் மதிப்புள்ள சொத்துக்களை பறிமுதல் செய்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here