தம்பதியரை தாக்கிய விவகாரம்; வீடியோவில் சிக்கிய மோட்டார் சைக்கிளோட்டி கைது

கம்போங் பாண்டான் டாலத்தில் கடந்த வியாழக்கிழமை வாகனமோட்டி கடந்த  ஒருவருடன் சண்டையிட்டதாகக் கூறப்படும் 39 வயதுடைய நபரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர். அம்பாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் முகமட் ஃபரூக் இஷாக், இந்தச் சம்பவத்தில் 60 வயது முதியவரும் அவரது மனைவியும் காரில் வீட்டிற்குச் சென்று கொண்டிருந்தபோது, மோட்டார் சைக்கிளோட்டியுடன் தகராறு ஏற்பட்டது.

கார் ஓட்டுநருக்கு வலது கை உடைந்து, மூளையில் ரத்தக் கசிவு ஏற்பட்டு இரு கைகளிலும் வெட்டுக் காயம் ஏற்பட்டதாக ஃபரூக் கூறினார். இதற்கிடையில் மோட்டார் சைக்கிளில் சென்றவருக்கு தலையில் காயம் ஏற்பட்டது. இருவருக்கும் இடையே ஏற்பட்ட சாலைப் புரிதலின் காரணமாக இந்த சம்பவம் நடந்திருக்கலாம் என நம்பப்படுகிறது என்றார்.

மறுநாள் கைது செய்யப்பட்ட மோட்டார் சைக்கிளோட்டி ஆறு நாட்கள் விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டதாக பாரூக் கூறினார். மேலும் கோல்ஃப் கிளப், கத்தி மற்றும் ஸ்டீயரிங் பூட்டு ஆகியவற்றை போலீசார் கைப்பற்றினர்.

சந்தேகநபருக்கு நான்கு முந்தைய கிரிமினல் குற்றங்களைக் கொண்டுள்ளார் மற்றும் மெத்தம்பேட்டமைன் மற்றும் பென்சோடியாசெபைன் ஆகியவற்றுக்கு நேர்மறை சோதனை செய்துள்ளார். இந்த சம்பவம் சமூக வலைதளங்களில் வைரலாக பரவியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here