கம்போங் பாரு தீ விபத்து: 3 மாத குழந்தையுடன் துணிச்சலுடன் வெளியேறிய குழந்தை பராமரிப்பாளர்

கோலாலம்பூர்: ஞாயிற்றுக்கிழமை (நவம்பர் 6) இரவு ஜாலான் ராஜா மூடா மூசாவில் உள்ள கம்போங் பாரு நுழைவாயில் அருகே ஐந்து வீடுகள் தீப்பிடித்து எரிந்ததில், மூன்று மாத ஆண் குழந்தையை பாதுகாப்பாக தூக்கிச் சென்று குழந்தை பராமரிப்பாளர் துணிச்சலான  செயலை செய்துள்ளார்.

38 வயதான ரோபியா அப்துல் ராஃப், சம்பவத்தின் போது, ​​அவர் குழந்தையுடன் இருந்தபோது, ​​இரட்டை மாடி வீட்டின் மேல் தளத்தில் தீயை கண்டார்.

அப்போது குழந்தை தூங்கிக் கொண்டிருந்தது, தீயில் இருந்து தப்பிக்க நான் உடனடியாக குழந்தையை தூக்கினேன். உடைகள் அல்லது அடையாள ஆவணங்களை எடுக்க எனக்கு நேரம் இல்லை.

(வீட்டின் மேல் தளத்தில்) தீ கொழுந்துவிட்டு எரிந்து கொண்டிருந்தது மற்றும் அடர்ந்த புகை இருந்தது, ஆனால் என்னையும் கடந்த மூன்று மாதங்களாக நான் கவனித்து வந்த குழந்தையையும் காப்பாற்றுவதில் உறுதியாக இருந்தேன்.

சம்பவத்தன்று, சம்பவத்தன்று, குழந்தையின் பெற்றோர் வேலை செய்து கொண்டிருந்தனர்,என்று அவர் சம்பவ இடத்தில் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

அதிர்ச்சியடைந்த ரோபியா, குழந்தையுடன் பாதுகாப்பான இடத்திற்கு தப்பிச் சென்றதற்கு மிகவும் நன்றியுள்ளவனாக இருந்தாள்.

இதற்கிடையில், வீட்டின் உரிமையாளர் அப்துல் ரஹ்மான் மரீஃப், 65, தனது (பிரிக்கப்பட்ட) வீட்டில் ஐந்து சிறிய அலகுகளைக் கொண்டிருந்தார். அதில் அருகிலுள்ள உணவகத்தில் பணிபுரியும் அவரது ஒன்பது ஊழியர்கள் உள்ளனர்.

60 வருடங்கள் பழமையான அந்த வீட்டின் நிலை காரணமாக ஷார்ட் சர்க்யூட் காரணமாக தீ விபத்து ஏற்பட்டதாக அவர் கூறினார். முன்னதாக, வயரிங் பிரச்சனை இருப்பதாக தொழிலாளர்கள் என்னிடம் சொன்னார்கள். இன்று இரவு தீப்பிடிப்பதற்கு முன்பு நான் அதை சரிசெய்தேன் என்று அவர் கூறினார்.

இரவு 8.19 மணிக்கு நடந்த இந்தச் சம்பவத்தில் வீடுகள் எரிந்து சாம்பலானது. எனினும் உயிர்ச்சேதம் எதுவும் ஏற்படவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here