கர்பால் சிங் போல் குரல் கொடுக்க ஆசைப்படுகிறேன் என்கிறார் கிள்ளான் தொகுதி சுயேச்சை வேட்பாளர் தீபக்

தீபக் ஜெய்கிஷன், மறைந்த கர்பால் சிங்கைப் போல இருக்க வேண்டும் என்றும், மக்களவையில் பயமோ ஆதரவோ இல்லாமல் பேசவும் ஆசைப்படுகிறார். தொழிலதிபரான இவர் பொதுத் தேர்தலில் (GE15) கிள்ளான் நாடாளுமன்றத் தொகுதிக்கு சுயேச்சை வேட்பாளராக நிற்கிறார்.

தீபக் முன்னாள் பிரதமர் நஜிப் ரசாக் மற்றும் அவரது மனைவி ரோஸ்மா மன்சோர் ஆகியோரின் நண்பராக இருந்தவர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. நஜிப் பதவியில் இருந்தபோதும் இருவரையும் எதிர்த்து நிற்க அவர் விருப்பம் தெரிவித்ததாகவும் தன்னை எதுவும் தடுக்க முடியாது என்பதைக் காட்டுகிறது என்றார்.

தீபக், நஜிப் மற்றும் ரோஸ்மா மீது தான் கூறிய குற்றச்சாட்டுகள் இருவராலும் மறுக்கப்படவில்லை என்பதை வாக்காளர்கள் அறிந்து கொள்ள வேண்டும் என்றார். கடந்த 12 வருடங்களாக முன்னாள் பிரதமர் மற்றும் அவரது மனைவியுடன் பல வழக்குகளில் ஈடுபட்டுள்ளதாக அவர் மேலும் தெரிவித்தார்.

கிள்ளான் வாக்காளர்களால் நான் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டால், மறைந்த கர்பால் சிங்கைப் போலவே தைரியமான மற்றும் மிகவும் குரல் கொடுக்கும் நாடாளுமன்ற உறுப்பினராக இருப்பேன் என்று உறுதியளிக்கிறேன்.

கடவுளைத் தவிர வேறு யாருக்கும் நான் தலைவணங்க மாட்டேன். அனைத்து மலேசியர்களும் என்னுடன் இருப்பதைப் போல, ஊழல் மற்றும் கிளெப்டோகிராசிக்கு எதிரான எனது அறப்போராட்டத்தில் நான் தனியாக இல்லை என்பதையும் நான் அறிவேன் என்று அவர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

தேசத்தை அழித்த ஊழலுக்கு எதிராக அவர் கடுமையாக உணர்ந்ததால், அதிகாரத்தையும் செல்வத்தையும் மட்டுமே தேடும் அரசியல்வாதிகள் தேசத்தை அழித்துவிடுவார்கள் என்ற சிலாங்கூர் சுல்தானின் சமீபத்திய எச்சரிக்கையிலிருந்து உத்வேகம் பெற்றதாக தீபக் கூறினார்.

அக்டோபர் 21 ஆம் தேதி சிலாங்கூர் அரச அலுவலகத்தின் முகநூல் பதிவில், சுல்தான் ஷராபுதீன் இட்ரிஸ் ஷா, நேர்மை மற்றும் நம்பிக்கையின் மதிப்புகளை நிலைநிறுத்தாத தலைவர் ஊழல் அதிகார துஷ்பிரயோகம், நம்பிக்கை மீறல் மற்றும் அவதூறு பரப்புதல் போன்றவற்றுக்கு பலியாவார். இது சமூகத்திற்கு தீங்கு விளைவிக்கும்.

தனி சொத்துக்களை குவிப்பதற்காக துரோகம் செய்து ஏமாற்றி, அதிகாரத்தை துஷ்பிரயோகம் செய்யும் தலைவர்கள் கண்டிப்பாக மக்களால் வெறுக்கப்படுவார்கள். கடவுளால் சபிக்கப்படுவார்கள். தலைவன் உடைந்தால் நாடு உடைந்து விடும் என்றார் ஆட்சியாளர். நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள்  தங்கள் தலைவர்களின் சில நடவடிக்கைகளுக்கு உடன்படவில்லையென்றாலும் கட்சிப் போக்கை கடைப்பிடிக்க வேண்டும் என்ற பிரச்சினையை தீபக் தொடுத்தார்.

அதிகாரத்தில் இருப்பவர்கள் ஓரங்கட்டப்பட்டாலும் கூட அவர்கள் செய்யும் தவறுகளுக்கு எதிராக குரல் கொடுக்கத் தயாராக இருக்கும் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் அதிகம் இருக்க வேண்டும்.பிரதமர் இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப்புடனான எதிர்க்கட்சிகளின் புரிந்துணர்வு ஒப்பந்தத்திற்கு (எம்ஓயு) எதிராக  இருந்த பக்காத்தான் ஹராப்பான் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களும் இதில் அடங்குவர். ஆனால் தங்கள் தலைவர்களுக்கு எதிராகப் பேசத் துணியவில்லை.

அம்னோ தலைமையிலான பாரிசான் நேஷனல் அரசாங்கத்துடன் புரிந்துணர்வு ஒப்பந்தம் செய்து கொண்டதற்காக பக்காத்தான் ஹராப்பானை (PH) தீபக் கேள்வி எழுப்பினார்.

அம்னோ ஊழலில் கொடிகட்டிப் பறந்தது அல்லவா? PH தலைவர்களின் முடிவுகள் எப்போதுமே அதிக அரசியல் மற்றும் சமநிலையை உருவாக்குவதை விட அதிகாரத்தை வெல்வது பற்றி இது காட்டுகிறது. சுயேச்சையாக நான் போட்டியிட காரணம் இதுதான் என்றார்.

GE15ல் வெற்றி பெற்றால், கிள்ளான் தொகுதிக்கு நாங்கள் எப்படி சேவை செய்ய முடியும் என்று கேட்டதற்கு, வியாழன் அன்று தனது தேர்தல் அறிக்கையை வெளியிடப்போவதாக தீபக் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here