ஜாஹிட்: பக்காத்தான் ஹராப்பானுடன் இரகசிய ஒப்பந்தம் இல்லை

பாரிசான் நேஷனல் (BN) தலைவர் டத்தோஸ்ரீ அகமட் ஜாஹிட் ஹமிடி, தேர்தலுக்குப் பிந்தைய மத்திய அரசாங்கத்தை அமைப்பதற்காக பக்காத்தான் ஹராப்பானுடன் இரகசிய ஒப்பந்தம் செய்ததாகக் கூறப்படுவதை மறுத்தார்.

பிரச்சார நேரம் தொடங்கியதில் இருந்து தானும் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராகிஹிமும் தனிப்பட்ட முறையில் ஒருவரையொருவர் தாக்கிக் கொள்வதைத் தவிர்த்து வருவதாகவும் கூறுவதை ஜாஹிட் மறுத்ததாக தி வைப்ஸ் தெரிவித்துள்ளது. அம்னோ தலைவரான ஜாஹிட், அரசியலில் மிகவும் முதிர்ந்த அணுகுமுறையைக் கடைப்பிடிப்பதால் அன்வாரை வெளிப்படையாக விமர்சிக்க எந்த காரணமும் இல்லை என்றார்.

எந்தவொரு வேட்பாளர்களும் தங்கள் எதிரிகளை கொச்சைப்படுத்தும் அணுகுமுறையை எடுக்கக்கூடாது என்னை ஒடுக்குபவர்களுக்கும் கூட என்று ஜாஹிட் இன்று பாகன் டத்தோவில் உள்ள அவரது வீட்டில் நடந்த செய்தியாளர் சந்திப்பின் போது மேற்கோள் காட்டினார்.

பகான் டத்தோவிற்கு ஜாஹிட் பதவியேற்றார் மற்றும் ஐந்து முறை தொடர்ந்து பதவி வகித்துள்ளார். இம்முறை ஜாஹிட், ஷம்சுல், பெரிகாத்தான் நேஷனலின் முஹம்மது ஃபைஸ் நமான் மற்றும் சுயேச்சையான முகமது தவ்பிக் இஸ்மாயில் ஆகியோருக்கு இடையே ஒரு நான்கு முனை போட்டியை பாகன் டத்தோ காண்கிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here