தைப்பிங் காவல்துறை அரசியல் தொடர்பான திட்டத்திற்கான கூடாரத்தின் ஒப்புதலை ரத்து செய்தது

ஈப்போ, தைப்பிங் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகம் (IPD) சமீபத்தில் அரசியல் தொடர்பான திட்டத்திற்காக, பொதுமக்களிடையே ஊகங்கள் மற்றும் தவறான புரிதல்களைத் தவிர்ப்பதற்காக அதன் கூடாரத்தை வாடகைக்கு எடுப்பதற்கான அனுமதியை ரத்து செய்துள்ளது.

தைப்பிங் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி ரஸ்லாம் அப்துல் ஹமித் கூறுகையில், ராயல் மலேசியா காவல்துறைக்கு (PDRM) சொந்தமான கூடாரம் அரசியல் நிகழ்ச்சிக்கு பயன்படுத்தப்பட்டது குறித்து சமூக ஊடகங்களில் முன்பு பரபரப்பு ஏற்பட்டது.

தைப்பிங் IPD ஆனது நன்றி தெரிவிக்கும் விழாவிற்கு ஒரு தனிநபரிடமிருந்து தைப்பிங் IPD போலீஸ் கிளப்புக்கு சொந்தமான கூடாரத்தை வாடகைக்கு எடுப்பதற்கான விண்ணப்பத்தைப் பெற்றதாக எனக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டது. நாங்கள் அதற்கு ஒப்புதல் அளித்தோம்.

எனினும், எங்கள் பணியாளர்கள் அந்த இடத்திற்கு வந்தபோது, ​​​​அரசியல் கூறுகளுடன் கூடிய விழாவிற்காக கூடாரம் அமைக்கப்பட்டது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

பாரபட்சமற்ற அமைப்பாக காவல்துறையின் நற்பெயருக்குக் களங்கம் விளைவிக்கும் எந்தவொரு எதிர்மறையான கருத்தையும் தடுக்க விண்ணப்பத்தை ரத்து செய்ய உத்தரவிட்டதாக ரஸ்லாம் கூறினார். விண்ணப்பத்தை உடனடியாக ரத்து செய்ய உத்தரவிட்டேன். மேலும் அந்த இடத்தில் கூடாரம் நிறுவப்படவில்லை என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here