மனித கடத்தலில் ஈடுப்பட்ட 3 குடிநுழைவுத்துறை அதிகாரிகள் கைது

ஜோகூர் பாரு: மனித கடத்தல் கும்பலை ஒழிப்பதற்கான குடிவரவுத் துறையின் நடவடிக்கையின் மூலம் மூன்று குடிவரவு அதிகாரிகள் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர் என்று டத்தோஸ்ரீ கைருல் டிசைமி டாவூட் கூறுகிறார்.

இந்த ஆண்டு ஒக்டோபர் 2 ஆம் திகதி முதல் நாட்டிற்குள் மீண்டும் பிரவேசிக்க முயற்சித்த கறுப்புப் பட்டியலில் சேர்க்கப்பட்ட குடியேற்றவாசிகளை இலக்கு வைத்து திணைக்களத்தினால் மேற்கொள்ளப்பட்ட தொடர் நடவடிக்கைகளில் சம்பந்தப்பட்ட அதிகாரிகள் கைது செய்யப்பட்டதாக குடிநுழைவு தலைமை இயக்குநர்  தெரிவித்தார்.

முதல் நடவடிக்கை அக்டோபர் 2 ஆம் தேதி கேலாங் பாத்தாவில் உள்ள சுங்கம், குடிவரவு மற்றும் தனிமைப்படுத்தப்பட்ட வளாகத்தில் (CIQ) சுல்தான் அபு பக்கர் வளாகத்தில் (KSAB) நடத்தப்பட்டது, அங்கு சம்பந்தப்பட்ட அதிகாரிகள் காவலில் மற்றும் போலீஸ் ஜாமீனில் உள்ளனர் என்று அவர் கூறினார்.

இரண்டாவது ஆபரேஷன் அக்டோபர் 27 அன்று கிளந்தானின் கோத்தா பாருவில் நடந்ததாக கைருல் டிசைமி கூறினார்

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here