விலையுர்ந்த கைப்பைகளை திருடி மறுவிற்பனை செய்த கும்பல் கைது

கோலாலம்பூர்: கடந்த சனிக்கிழமையன்று, தலைநகரில் உள்ள ஒரு வளாகத்தில் இருந்து திருடப்பட்ட விலையுர்ந்த  கைப்பைகளை மறுவிற்பனை செய்ததாக சந்தேகத்தின் பேரில் மலேசியர்களான ஒரு ஆண் மற்றும் இரண்டு பெண்களை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர்.

நவம்பர் 1 ஆம் தேதி இரவு 10.07 மணிக்கு இங்குள்ள சோலாரிஸ் டுத்தாமாஸில் திருட்டு நடந்ததாகக் கூறப்படும் திருட்டு சம்பவம் குறித்து நவம்பர் 4 ஆம் தேதி புகார் அளிக்கப்பட்டதாக செந்தூல் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி பெ எங் லாய் தெரிவித்தார்.

சந்தேக நபர்கள் இரண்டு சேனல் கைப்பைகள் மற்றும் ஹெர்ம்ஸ் மற்றும் லூயிஸ் உய்ட்டன் ஆகியோரின் இரண்டு ஆடம்பர பிராண்டுகளை திருடியதாக அவர் கூறினார்.

உளவுத்துறையின் அடிப்படையில், போலீசார் சாலாக் செலாத்தானில் உள்ள ஒரு வீட்டை சோதனை செய்து 28 முதல் 30 வயதுடைய மூன்று நபர்களை கைது செய்தனர்.

லூயிஸ் உய்ட்டன் கைப்பை, இரண்டு ரசீதுகள், சம்பவத்தின் போது சந்தேக நபர் ஒருவர் அணிந்திருந்த உடைகள் மற்றும் திருடப்பட்ட கைப்பைகளை மறுவிற்பனை செய்ததன் மூலம் கிடைத்ததாக நம்பப்படும் 22,300 ரிங்கிட் ரொக்கம் ஆகியவை கைப்பற்றப்பட்டன என்று அவர் இன்று தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

புக்கிட் பிந்தாங்கில் பொருட்கள் விற்கப்பட்ட இரண்டு வளாகங்களிலும் போலீசார் சோதனை நடத்தினர் மற்றும் திருடப்பட்ட மூன்று கைப்பைகள் மற்றும் சந்தேக நபர்களின் பெயர்களைக் கொண்ட இரண்டு கொள்முதல் ரசீதுகள் ஆகியவற்றைக் கைப்பற்றினர்.

டிசைனர் பிராண்ட் ஸ்டோர்களை குறிவைக்க 30 வயது நபர் சூழ்ச்சி செய்த கும்பல் கடந்த ஆண்டு முதல் செயலில் இருந்தது விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது என்று Beh கூறினார்.

இரண்டு பெண்களும் நவம்பர் 7 ஆம் தேதி பிணையில் விடுவிக்கப்பட்ட நிலையில், மூன்று முந்தைய குற்றப் பதிவுகளைக் கொண்ட ஆண் சந்தேக நபர் நாளை வரை ஐந்து நாட்கள் விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here