ஜெர்தேயில் 1.48 மில்லியன் ரிங்கிட் மதிப்புள்ள கடத்தல் சிகரெட்டுகள் போலீசாரால் பறிமுதல்

JERTIH: கடந்த புதன்கிழமை இங்குள்ள தெலுக் ஆயர் தவாரில் நடந்த சோதனையில் RM1.48 மில்லியன் மதிப்புள்ள 9,900 கார்டன்கள் கடத்தல் சிகரெட்டுகளை நாட்டிற்கு கடத்தும் முயற்சியை போலீசார் முறியடித்தனர்.

மரைன் புலனாய்வுப் பிரிவைச் சேர்ந்த குழு இரவு 11.30 மணியளவில் நடத்திய சோதனையில், பலர் சிகரெட்டுகளை ஒரு படகில் இருந்து காத்திருந்த லாரியில் இறக்கிக்கொண்டிருந்ததைக் கண்டதாகவும் ஆனால் அவர்கள் குழு நெருங்கியதும் அவர்கள் உடனடியாக அந்த இடத்தை விட்டு ஓடிவிட்டனர் என்று பெசுட் காவல்துறைத் தலைவர்் அப்துல் ரோசாக் முகமட் தெரிவித்தார்.

சோதனையின் போது, ​​லாரியில் 198 கார்டன்கள் கடத்தப்பட்ட சிகரெட்டுகள் கண்டுபிடிக்கப்பட்டன. சிகரெட்டுகள் அண்டை நாட்டிலிருந்து கடல் வழியாக கடத்தி வரப்பட்டு, லோரியில் ஏற்றி பெசுட்டுக்கு வெளியே உள்ள வாடிக்கையாளர்களுக்கு அனுப்புவதற்காக இங்கு தரையிறக்கப்பட்டதாக நாங்கள் நம்புகிறோம்.

பெசுட் காவல்துறை தலைமையகத்தில் இன்று செய்தியாளர்களிடம் அவர் கூறுகையில், இந்த ஆண்டு இதுவரை பெசூட்டில் பறிமுதல் செய்யப்பட்ட சிகரெட்டுகளின் மிகப்பெரிய பறிமுதல் இதுவாகும்.

200,000 ரிங்கிட் கொண்ட UD லோரியும் கைப்பற்றப்பட்டதாக அவர் கூறினார். சந்தேக நபர்களையும் லோரியின் உரிமையாளரையும் கண்காணிக்கும் பணியில் போலீசார் ஈடுபட்டுள்ளனர். இந்த வழக்கு சுங்கச் சட்டம் 1967 பிரிவு 135(1)(e)இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுகிறது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here