கெடா MPயின் கெத்தும் செடி பயிரிடும் திட்டம் மலாய்காரர்களை அழித்துவிடும் என துன் மகாதீர் கருத்து

துன் டாக்டர் மகாதீர் முகமது, கெடா மந்திரி பெசாரின் வருமானத்திற்காக கெத்தும் செடியை பயிரிடும் முன்மொழிவை நிராகரித்துள்ளார். ஏனெனில் இந்த ஆலையின் பயன்பாடு ஆரோக்கியத்திற்கு தீங்கு விளைவிக்கும். மலாய்க்காரர்களை அழிக்க இதைப் பயன்படுத்துவது நல்லதல்ல என்று டாக்டர் மகாதீர் இன்று கூறியதாக மலேசியன் இன்சைட் செய்தி வெளியிட்டுள்ளது.

பெரிகாத்தான் நேஷனல் மாநிலத்தில் வெற்றி பெற்றால், கெடா மந்திரி பெசார் டத்தோஸ்ரீ முஹம்மது சனுசி முகமட் நோரின் கெத்தும் செடியை வளர்க்கவும் ஏற்றுமதி செய்யவும் அனுமதிக்கும் திட்டம் குறித்து டாக்டர் மகாதீர் கருத்து தெரிவித்தார்.

சனுசியின் கட்சி PAS மக்களை விட பணத்தின் மீது அதிக அக்கறை கொண்டிருந்ததை இந்த யோசனை காட்டுவதாகவும் முன்னாள் பிரதமர் சுட்டிக்காட்டினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here