இராணுவ வீரர்கள் நேற்று வாக்களித்ததற்கான ஆதாரம் என்னிடம் உள்ளது என்கிறார் அன்வார்

இராணுவ வீரர்கள், குறிப்பாக பெராவில் உள்ளவர்கள், நேற்று வாக்களித்ததற்கான ஆதாரம் தன்னிடம் இருப்பதாக பக்காத்தான் ஹராப்பான் (PH) தலைவர் அன்வார் இப்ராஹிம் கூறுகிறார். கூச்சிங்கில் நடந்த செய்தியாளர் சந்திப்பில், அன்வார் தனது குற்றச்சாட்டுகளை நிரூபிக்க முடியும் என்றும் விசாரணை நடத்தப்பட வேண்டும் என்றும் கூறினார்.

நான் வெளிப்படையாக அறிக்கை அளித்துள்ளேன். தேர்தல் ஆணையம் (EC) என்னிடம் ஆதாரம் கேட்டுள்ளது. எனவே, அதை அவர்களுக்கு தருகிறேன் என்றார். நேற்று, பிரதமர் இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப், அன்வாரின் குற்றச்சாட்டை “தீங்கிழைக்கும்” மற்றும் “அவதூறு” என்று நிராகரித்தார்.

இஸ்மாயில், தனது பெரா இருக்கையைப் பாதுகாத்து, பிகேஆர் தலைவர் ஆயுதப்படைகளை அவமதிப்பதாகக் கூறி தனது அறிக்கையைத் திரும்பப் பெறுமாறு அன்வாரை வலியுறுத்தினார். மலேசியாவில் நவம்பர் 19ஆம் தேதி தேர்தல் நடைபெறும். நவம்பர் 15ஆம் தேதி முன்கூட்டியே வாக்குப்பதிவு நடைபெறும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here